กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สอบถามผู้รู้หน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31103
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31103

Cefiro-Thailand Members
ถามผู้รู้หน่อยครับ รถผมจอดใว้นาน 1 เดือนกว่า ไม่ได้สต้าดท์เครื่องเลย แบตหมด ผมเลยซื้อแบตมาใหม่แร้วก็สต้าดท์ เหยียบคันเร่ง เหมือนมัน จะอึกๆ พอเบา มันเหมือนเครื่องจะดับ แต่ไม่ดับครับ..งานจะเข้ามั่ยครับ:coolly-0042::coolly-0018::coolly-0018:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน