กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชุดแต่ง URAS แ้ท้นอกมีไหม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย pichat
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

pichat

Registered
คือว่าชุดแต่ง URAS ตัวนอกมีไหมครับผม วันนี้ไปเห็นรถคุณพี่เก๋ K sport แล้วถามคุณพี่เค้า ว่าเป็นชุดแต่งนอกแ้ท้ไหม พี่เค้าบอกว่า เป็นชุดแต่งไม่เเท้ แต่เป็นตัวนอก ดูแล้วแข็งแรงดีอยากใส่บ้างจังเลยครับ มีใครรู้ข้อมูลบ้างครับว่า่ที่ไหนมีบ้างอะครับ ไอ้เจ้า URAS เนี่ย แต่ของพี่เก๋ เป็นตัว TBO1 มั้งครับ

ประมาณเกือบแตะแสนหน่ะ ถ้าเอาเข้ามาเองอ่ะนะ เคยเอาเข้ามาอยู่ สู้ป่าว

ตอนเข้าเอา origin เข้ามา 80000 กว่าๆ แต่ uras แพงกว่าหน่อยนึง

attachment.php

คันนี้ถอดจากรถตา cefiroman มา ไอ่คนนำเข้าหน่ะ ก๊อบชุดแรกๆเลย ยังคมๆอยู่ เด๋วนี้ก๊อบกันไปก๊อบกันมาบิดเบี้ยว ย้วยกันหมดแล้ว

ไฟล์แนบ

39.2 KB · อ่าน: 807
ซื้อ copy ก้อได้มั๊งครับ ชนไปก้อจะได้ไม่เสียดายมาก
งานก้อเนียน ๆ ดีนะ สนใจติดต่อ 160 คนข้างบนได้เลย
อิอิ

ประมาณเกือบแตะแสนหน่ะ ถ้าเอาเข้ามาเองอ่ะนะ เคยเอาเข้ามาอยู่ สู้ป่าว

ตอนเข้าเอา origin เข้ามา 80000 กว่าๆ แต่ uras แพงกว่าหน่อยนึง
แพงอิ๊บอ๋าย... :coolly-0017:

แพงอิ๊บอ๋าย... :coolly-0017:
สิ้นสุดกันที ไม่ว่าชาตินี้ชาติไหน แค่นี้ก็สาแก่ใจ แพงไปไม่เอาดีกว่า
เหนื่อยไหมคนดีมีพี่เป็นแฟน กำลังคิดฮ๊อดพอดี ขอบคุณนะที่ตอบมา สงสารกระเป๋าตังแล้วจ้า 555555 ชักช้่า ก็อย่าน้อยใจ อื้อฮือ จะร้องทำไมเนี่ย

ใส่งานก็อปเกรดดีๆบ้านเราก็พอครับ เวลาแตกมาจะได้ไม่เสียดายมาก

ใส่งานก็อปเกรดดีๆบ้านเราก็พอครับ เวลาแตกมาจะได้ไม่เสียดายมาก
นึกว่าของนอกมือสองมันจะไม่แพงอะครับ กะว่า หน้าอย่างเดียวสัก สามสีพัน ที่ไหนได้ เท่าไรก็ไม่รู้ ครับผมตอนนี้เราก็ใส่ของไทยอยู่ครับ งานพอได้ แต่เริ่มเก่าแล้ว

คือว่าชุดแต่ง URAS ตัวนอกมีไหมครับผม วันนี้ไปเห็นรถคุณพี่เก๋ K sport แล้วถามคุณพี่เค้า ว่าเป็นชุดแต่งนอกแ้ท้ไหม พี่เค้าบอกว่า เป็นชุดแต่งไม่เเท้ แต่เป็นตัวนอก ดูแล้วแข็งแรงดีอยากใส่บ้างจังเลยครับ มีใครรู้ข้อมูลบ้างครับว่า่ที่ไหนมีบ้างอะครับ ไอ้เจ้า URAS เนี่ย แต่ของพี่เก๋ เป็นตัว TBO1 มั้งครับ

ไปเห็นคันไหนมาหว่า แห่ะๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน