ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สติ๊กเกอร์ รักในหลวง สำหรับทุกท่านครับ

ที่บ้านมีรถ 5 คันขอ 5 แผ่นนะครับเด๋วไปรับด้วยตัวเองเลยครับ

(ไปไกลน่าดูเลยน่ะ)

คนจองอื้อซ่าส์เลย แต่ของยังไม่อยู่กะตัวซักกะแผ่น
จะให้สะดวกกันจริง ๆ แนะนำว่ามารับกันในวันงานมิตติ้งวันที่ 5 มิถุนายนนี้นะครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอ 10 แผ่นจะเยอะไปไหม

คือว่าจะเอาให้เพื่อนของผมที่ไม่แยกฝ่ายด้วย

ถ้าเยอะเกินไป เอาแค่ 3 ใบติดรถตัวเอง

^^

ใครติดแล้วถ่ายรูปมาลงด้วยก็ดีนะครับ ฮี่ ๆ มีรถเค้าเป็นนายแบบด้วย

จริง ๆ แล้ว สติกเกอร์นี้เป็นทุนทรัพย์ส่วนตัวพี่เขียด อย่างที่ต้นว่านะครับ
พี่เค้าเองก็อยากจะแจกให้ทุกคนติด เพื่อ แสดงความรัก ต่อในหลวงของเรา
แต่หลายท่านที่ขอ หลายแผ่นมาก ผมอยากจะขอว่า เอาไปแค่พอดี สักแผ่น 2
แผ่น แล้วถ้าคุณอยากจะติดให้รถทุกคันจริง เอาแบบไปตัดเองเลยดีกว่าครับ
เพราะทางพี่เขียด และ ทุกคนที่ได้รับมอบหมาย จากพี่เขียดนั้น อยากจะแจกให้ทั่วถึงครับ เพราะฉะนั้นขอความกรุณาว่า ขอกันอย่างพอดี คนละแผ่น 2 แผ่น ถ้าคุณ
รักในหลวงจริง ถ้าคุณอยากติดจริง ตัดเองเลยครับ จะตัดแจกคนอื่นแถวบ้าน จะแจกเพื่อนต่อ ก็เป็นสิ่งที่ดีครับ

อันนี้ไม่เกี่ยวกับเจตนาพี่เขียดที่จะแจกนะครับ เพราะถ้าทุกคนขอคนละ 10-20
ใบเอาไปแจกแล้วเค้าไม่ติด ก็จะเสียของโดยเปล่าประโยชน์ครับ

ปล. รูปแรกนี่กระจกรถผมใช่มั๊ยครับเนี่ย

ผมและน้องๆทุกคนที่มาช่วยคิด ช่วยกันทำให้โครงการนี้เกิดขึ้น
ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ความสนใจและมีความตั้งใจที่จะสนับสนุนครับ

ผมได้สั่งตัดสติ๊กเกอร์เพิ่มจากเดิมอีกมากพอสมควร
เพื่อจะได้มั่นใจว่าทุกๆท่านที่ต้องการจะได้รับอย่างทั่วถึงกันนะครับ

แต่ในกรณีที่ บางท่านต้องการเป็นจำนวนมากเพื่อนำไปแจกให้กับคนในครอบครัวหรือพรรคพวกที่มีความรู้สึกเดียวกัน

ถ้ามีพอสำหรับทุกท่านและ Cefiro ของพวกเราทุกคันแล้ว ทางผมก็ยินดีครับ

แต่ในกรณีที่สติ๊กเกอร์ไม่พอจริงๆ ผมก็ยินดีที่ทำขึ้นมาเรื่อยๆครับ
แต่ถ้ารอกันไม่ไหว และถ้าจะนำแบบไปตัดแจกต่อๆไป เพื่อเป็นการเผยแพร่ต่อไปก็ยินดีครับ

คงน่าจะมีช่วงก่อนมีตติ้งนะครับ ที่มีการนัดหมายมาติดสติ๊กเกอร์กัน พร้อมกับถ่ายรูปกันไว้เพื่อโปรโมทโครงการนี้ต่อไป

ผมเชื่อว่าทุกท่านตอนนี้ก็อยากจะเห็นพลังและความตั้งใจของพวกเราครั้งนี้จะไปได้ไกลแค่ไหน

แล้วจะมา update ความคืบหน้าเป็นระยะๆนะครับ

สุดท้ายนี้ ผมขอขอคุณพี่ลอง ประธาน Cefiro-Thailand ของพวกเราที่ตั้งใจสนับสนุนโครงการนี้
โดยอนุญาตให้มี banner และ เสนอที่จะสนับสนุนโครงการนี้ในด้านต่างๆ

ขอบคุณมากครับพี่ลอง, และขอขอบคุณ สมาชิกทุกท่านอีกครั้ง สำหรับน้ำใจ และพื้นที่บนกระจกหลังของทุกๆท่านครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
พี่เขียดครับ ขอทราบต้นทุน ต่อแผ่น ในการตัด 100 แผ่นได้มั้ยครับ จะเอามาเทียบราคา

ถ้าแถวบ้านผมตัดแพงกว่า จะได้รบกวนพี่ สั่งตัดให้ pm มาก็ได้ครับ

คุณเขียดครับ

ผมขอขอบคุณในการตั้งใจทำเพื่อพ่อหลวงและเพื่อแสดงถึงความเป็นน้ำหนึ่งใจเดียวกัน
เพื่อไม่เป็นการรบกวนทุนทรัพย์ของคุณเขียดมากเกินไป ผมขอแบบมาตัดเองได้มั๊ยครับ ส่งทาง pm มาก็ได้ครับ
พอดีผมไม่สะดวกที่จะไปรับในงานมีทติ้งเพราะวันที่ 5-6 มิ.ย. ผมติดงาน m-max drift ที่แหลมฉบัง (ไม่ได้ไปแข่งนะครับแค่ไปร่วมงานเฉยๆ)

ยังไงฝากพิจารณาด้วยนะครับ ผมต้องการแค่ 3 แผ่นสำหรับติดรถ 3 คันของผมเอง ไม่ได้ไปให้ใครที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ

คุณเขียดครับ

ผมขอขอบคุณในการตั้งใจทำเพื่อพ่อหลวงและเพื่อแสดงถึงความเป็นน้ำหนึ่งใจเดียวกัน
เพื่อไม่เป็นการรบกวนทุนทรัพย์ของคุณเขียดมากเกินไป ผมขอแบบมาตัดเองได้มั๊ยครับ ส่งทาง pm มาก็ได้ครับ
พอดีผมไม่สะดวกที่จะไปรับในงานมีทติ้งเพราะวันที่ 5-6 มิ.ย. ผมติดงาน m-max drift ที่แหลมฉบัง (ไม่ได้ไปแข่งนะครับแค่ไปร่วมงานเฉยๆ)

ยังไงฝากพิจารณาด้วยนะครับ ผมต้องการแค่ 3 แผ่นสำหรับติดรถ 3 คันของผมเอง ไม่ได้ไปให้ใครที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ
A31715
อุ้ยย M-max บุกแหลมฉบังเหรอเนี่ย :coolly-0029::coolly-0044:

ถ้าผมติดกระจกด้านหน้าจะผิดเจตนารมณ์ไหมครับ ผมขอ1 ใบ จองกะพี่ออยแล้วกัน พรุ่งนี้ที่"หนามบอล"
a311012
แปะหน้าหรือหลังก็ได้ครับ

แต่ขอให้อยุ่สูงหน่อยละกัน :coolly-0003:

พี่เขียดครับ ขอทราบต้นทุน ต่อแผ่น ในการตัด 100 แผ่นได้มั้ยครับ จะเอามาเทียบราคา

ถ้าแถวบ้านผมตัดแพงกว่า จะได้รบกวนพี่ สั่งตัดให้ pm มาก็ได้ครับ
A31508
ฟังต้นทุนต่อแผ่นมั๊ยครับ

<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1> <!-- / icon and title --><!-- message -->
อ้างถึง:
[TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0][TBODY][TR][TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [B]A31508[/B] [URL="https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=531185#post531185"]
[/URL]

[/TD][/TR][/TBODY][/TABLE]

<!-- / message --><!-- sig --]
ฟังต้นทุนต่อแผ่นมั๊ยครับ
A31032
เท่าไหร่

<hr style="color: transparent;" size="1"> <!-- / icon and title --><!-- message -->
อ้างถึง:
<table width="100%" border="0" cellpadding="6" cellspacing="0"><tbody><tr><td class="alt2" style="border: 1px inset;">กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31508

</td></tr></tbody></table]

<!-- / message --><!-- sig -->

เท่าไหร่
A311100
เท่านั้นแหละ หลังไมค์ดีกว่านะจ๊ะเรื่องนี้

ถ้าผมติดกระจกด้านหน้าจะผิดเจตนารมณ์ไหมครับ ผมขอ1 ใบ จองกะพี่ออยแล้วกัน พรุ่งนี้ที่"หนามบอล"
a311012
ติดกระจกหลัง หรือติดกระจกหน้า คงไม่ว่ากันครับ
แต่อยากรบกวนว่า ขอให้ติดตรงกลาง และสูงกว่า Sticker อื่นๆ
แต่ก็กรณีที่ไม่มี Sticker อื่นๆเลย จะไว้ด้านล่างหน่อยก็ได้ครับ
จะได้ไม่บดบังทัศนวิสัย

จะติดตรงไหนไม่ว่ากันครับ กระจกหน้าหรือหลัง แต่อย่างที่ต้นบอก ขอให้ติดสูงกว่าสติกเกอร์ อื่น ๆ ทั้งหมดครับ

ติดกระจกหลัง หรือติดกระจกหน้า คงไม่ว่ากันครับ
แต่อยากรบกวนว่า ขอให้ติดตรงกลาง และสูงกว่า Sticker อื่นๆ
แต่ก็กรณีที่ไม่มี Sticker อื่นๆเลย จะไว้ด้านล่างหน่อยก็ได้ครับ
จะได้ไม่บดบังทัศนวิสัย
A31453
ผมติดมุมซ้ายบนอ่ะพี่ รออันใหม่มาติดกลางหลังน้องจูนอยู่ :coolly-0010:

ผมติดมุมซ้ายบนอ่ะพี่ รออันใหม่มาติดกลางหลังน้องจูนอยู่ :coolly-0010:
A31069ผมจะติดกระจกหน้าเอาไว้มุมเหนือหัวฝั่งที่คนขับอ่ะครับ :coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน