ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องในนี้ มีท่านใดทำธุรกิจ ขายส่งเสื้อผ้ามั้ยครับ

A31417

ตงฟางปุ๊ป้าย-ขี้เมาบางแสน
Cefiro-Thailand Members
LV
0

เผื่อได้ไปอุดหนุนกัน อ่ะ

ขึ้นโบเบ้เกือบทุกอาทิตย์ .......... ซื้อทีครั้งละ 5000 - 20000 แล้วแต่โอกาส

จุ๊ป ๆๆๆ

เสียดายจัง... เอ่อ..แบบว่าธุรกิจป๋ม
..เสื้อผ้าไม่เกี่ยวน่ะน้า..! ถอดๆๆๆๆหยั่งเดียวเรย... :wink: :biggrin:

ผมครับ ขายที่ แพลตินั่ม ประตูน้ำครับ ขายชุดทำงานผู้หญิงครับ จุ๊ปๆๆๆๆๆ

เคยนำเข้าเสื้อผ้ามือ 2 จากเกาหลีอ่ะ
แต่หมดไปแระ แร้วก้อไม่ได้สั่งมาใหม่

ผมครับ ขายที่ แพลตินั่ม ประตูน้ำครับ ขายชุดทำงานผู้หญิงครับ จุ๊ปๆๆๆๆๆ
A31636
pm เบอร์ โทร กะ ชื่อร้าน ให้หน่อยครับ เดี๋ยวมีโอกาสได้ไป อุดหนุนกัน
ลดให้มั่ง น้อ ..........อิอิ

มี อีกมั้ยครับ .....เสื้อเทรนด์ เลียนแบบ เกาหลี กำลังขายดี ครับ ที่เมืองชล

หาเช้า กินค่ำครับ (เบียร์นะ ) ฮิ้วววววววววววว

pm เบอร์โทร กะ ชื่อร้านไปแล้วนะครับ

หาเช้า กินค่ำ(ข้าวนะ)เหมือนกันครับ - -"

จัดไปครับ มีเพื่อนรับเป็น ที่ชุดใหญ่เลยนะครับรับจากโรงงานเลยารคาไม่เท่าไรครับ

ทำอยู่ แต่ไม่ใช่แนววัยรุ่น หน้าร้านอยู่ประตูน้ำเหมือนกาน อิ อิ

จัดไปครับ มีเพื่อนรับเป็น ที่ชุดใหญ่เลยนะครับรับจากโรงงานเลยารคาไม่เท่าไรครับ
A31794สนใจครับ ขอรายละเอียด หน่อยครับ PM มาก็ได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน