ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครใช้เบาะ Bride Ergo Ii บ้างครับ

A

A31503

กำลังจะซื้อแต่ไม่รู้ว่าของจริงหรือcopy ช่วยแนะนำวิธีดูหน่อยครับ หรือใครใช้อยู่ ขอเบอร์โทรและขออนุญาติเข้าไปดูของจริงหน่อยครับ

ไฟล์แนบ

• ergo II .jpg
    ergo II .jpg
    41.2 KB · อ่าน: 835

ลูกบิดกับเนื้อผ้าไม่เหมือนกัน ถ้าเคยเห็นของจริงก็จะรู้เลยครับว่าต่างกัน:smile:

ขอบคุณครับ ไปดูมาแล้ว สันนิฐานว่ามันเป็นของไต้หวันจึงไม่ได้ซื้อมาขายตั้ง 20000แนะ

-ปัจจุบันไม่ได้ใช้แล้วคับ..กลายเป็น spg หลังขดหลังเเข็งเป็นที่เรียบร้อยแหละ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน