กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31Club.com ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31661
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
คับที่อยู่ได้คับใจอยู่ยาก
ยินดีด้วยครับ...แต่แหม...บ้านใหม่สวยดีครับจะทำบุญ (กิจกรรม)เมื่อไหร่บอกเราด้วยนะครับ

เหมือนผมเลย

คับที่อยู่ได้

คับใจ...กรูก็อยู่ :cry:

ดีเลยคั๊บ

รู้ตัวว่าหลงทาง กลับมาเริ่มใหม่

ดีกว่า เดินหาทางไปเรื่อย ๆ นะคั๊บ

เอ๊ะ มันเกี่ยวกันปะเนี่ย :cold:

ยินดีด้วยคั๊บ

ยินดีด้วย
ครับ
หน้าเวปสวยดี ครับ
ว่างๆจะไปเที่ยวเล่นด้วยนะครับ

บ้านเรามีกิจกรรมทุก ๆ เดือนนะคั๊บ
ทั้งควอเตอร์ไมล์ / กินข้าว / ทำบุญ / เตะบอล / จอดรถโชว์ ฯลฯ
ถ้าจะมาร่วมกิจกรรมก้อยินดีต้อนรับ
คนรักเซฟเหมือนกัน อย่าไปแบ่งแยกเลยว่ากรูอยู่โน่น อยู่นี่
สุดท้ายก้อคือคนที่ขับรถรุ่นเดียวกันอยู่ดี
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เอางั้นเลยเหรอ ครับพี่ อยากเลี้ยงอยู่นะ...แต่ผมไม่ค่อยกินอ่ะ กินคนเดียวมันเหงานะ คิคิคิ

เลี้ยงที่ผมกินได้หละกันอิอิ....ว่างๆเด๊วจัดให้คับพี่
งั้นเปลี่ยนจากเหล้าเป็นยิ๋งแระกานนนน...!!!:dribble: :wink: :biggrin:

หวัดดีค่ะ :smile:

แวะมามิตติ้ง ของ พวกเราก็ได้นะยังไงก็ A31 เหมือนกัน

รู้สึกจะเป็นเดือน พฤษภาคม งานนี้ ทางกลุ่ม Cef-Thon เป็นเจ้าภาพ ค่ะ :smile: :smile:

หวัดดีค่ะ :smile:

แวะมามิตติ้ง ของ พวกเราก็ได้นะยังไงก็ A31 เหมือนกัน

รู้สึกจะเป็นเดือน พฤษภาคม งานนี้ ทางกลุ่ม Cef-Thon เป็นเจ้าภาพ ค่ะ :smile: :smile:

Cef-Thon เป็นเจ้าภาพ แสดงว่ากินฟรีใช่ม่ะ

โฮะๆ

ดีคับดีแวะไปชมมาและ รักกันคับรักกัน บ้านใหญ่หลังนี้ยินดีต้อนรับนะคับ รักสิงเดียวกันชอบสิ่งเดียวกัน ยังไงก็พี่น้องผองเพื่อนกันทั้งเพคับ:biggrin:

เมื่อวันที่ อาทิตที่ 6 เมษา เหงรถเซฟ ติดติกเกอร์ A31Club ที่งานมอเตอร์โชว์ อยุ่ 2-3 คัน นะคับ อิอิ

เมื่อวันที่ อาทิตที่ 6 เมษา เหงรถเซฟ ติดติกเกอร์ A31Club ที่งานมอเตอร์โชว์ อยุ่ 2-3 คัน นะคับ อิอิ
มิตติ้งครั้งแรกคับน้า.... :wink: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน