ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แขก เรชซิ่ง รับซ่อม วางเครื่อง เซฟิโร่และรถอื่นๆ

A31753

-= APiNlOvE =- โลมาบางแสน
Cefiro-Thailand Members
LV
0

แขก เรชซิ่ง รับซ่อม แต่งแรง วางเครื่อง เซฟิโร่และรถอื่นๆ อู่อยู่บ้านบึง ชลบุรี สนใจโทร 087-1334402(น้าแขก ):coolly-0002:

ผมผลงานคร่าวๆกันก่อนคับ จะอัพเดทรูปเรื่อยๆ:coolly-0003:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

วันนี้วาง 2j ไม่โบ ในไมตี้ติดแก๊ส 7วันเส็ดพร้อมวิ่งคับ:coolly-0003::coolly-0003:

P,อ๊อดๆ ผมกีฟ คับ รูปใหญ่ได้ใจเลย อิ อิ อิ รถพี่นนท์เครื่องโหดดีนะ รถพี่แขกเดวพรุ่งนี้ไปจัดให้คับ เนียนๆๆ

อ่ะ มาๆๆ พี่แขกเรซซิ่ง...สาวกเจ ไม่ควรพลาด

อัพรูปปลากรอบเพื่มคับ..บิ๊กเอ็ม1เจหอยใหญ่ๆ..by น้าแขก:coolly-0003::coolly-0005:

ขอคำปรึกษาหน่อยครับพี่(ถ้าจะแรงกว่าพี่น๊ะต้องไช้เงินเท่าไร่ครับ)

ภาพวันจูนรถ..เข้าแถวรอจูนกันหลายลำ..ไม่ว่ากล่องเงินกล่องทองเรามีบริการพร้อมจูน:coolly-0003:

อัพไปคับ น้า แขก อยากใส่กล่อง F CON เซฟ บางแสน ใส่มาหลาย ลำแรงๆ กันทุกลำ เห็น เค้าว่ากันคนจูนๆ แรง จากเครื่องเน่า กับมาแรง ได้ อยากจัดบางจัง

2J bo เดินเบาเริ่มไม่นิ่งแล้วครับน้าแขก ว่าง ๆ จะเข้าไปรับคำปรึกษาหน่อยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน