กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31445
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

กำลังจะมาเอารูปลงเลยเชียว

กำลังจะถามป้องเลย ว่าป้องจะไปที่ไหนหล่ะคับ
เมกาเปล่า มีของอยากได้เพียบๆ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ทำกันจังเลย งี้ต้องหาเงินขยับสเตปบ้างแล้วละเรา:coolly-0033:

ไปที่ไหนล่ะครับ:coolly-0003:

กำลังจะมาเอารูปลงเลยเชียว

กำลังจะถามป้องเลย ว่าป้องจะไปที่ไหนหล่ะคับ
เมกาเปล่า มีของอยากได้เพียบๆ
เมกาเหมือนเดิมครับ :coolly-0034:
ทำกันจังเลย งี้ต้องหาเงินขยับสเตปบ้างแล้วละเรา:coolly-0033:
รีบๆเลยครับ มาหมดตรูดกันเถอะ 55

ส่งสัยจะดังแล้ว มีคนเอาแบบระบบน้ำที่ตัดชุดบนออกไปใช้ เพราะสะอาดโล่งตา ดูแลง่ายถูกใจใครหลายคนมั่ง:coolly-0031:

ไฟล์แนบ

41.8 KB · อ่าน: 114
    78.5 KB · อ่าน: 115
คนงบน้อยอย่างเราก็คงเล่นเขาเดิมๆ มาปรับแต่งให้ได้ประสิทธิภาพเต็มที่ เพราะของเดิมโรงงานก็จะมีข้อด้อยเรื่องการหล่อ รูปแรก ด้านล่างเก็บแล้ว ด้านบนยัง ทำให้เห็นความต่างกันที่มากอยู่

ไฟล์แนบ

93.1 KB · อ่าน: 71
    104.6 KB · อ่าน: 72
    109.4 KB · อ่าน: 77
    100.6 KB · อ่าน: 78
คนงบน้อยอย่างเราก็คงเล่นเขาเดิมๆ มาปรับแต่งให้ได้ประสิทธิภาพเต็มที่ เพราะของเดิมโรงงานก็จะมีข้อด้อยเรื่องการหล่อ รูปแรก ด้านล่างเก็บแล้ว ด้านบนยัง ทำให้เห็นความต่างกันที่มากอยู่

ทำให้มั่งสิพี่นุเดี๋ยวเอาอีกอันไปให้ทำนะ อิอิอิ

ไม่ใช่งบน้อยครับแต่ทำให้มันไปถึงขีดสุดของมัน เครื่องเดิมดันไปใส่ v-pro ตั้งหลายหมื่นแรงใด้ไม่เท่าไรก็กลับญี่ปุ่นมันจะคุ้มกันเปล่านี่ เป็นแนวคิดนะครับ

ไม่ใช่งบน้อยครับแต่ทำให้มันไปถึงขีดสุดของมัน เครื่องเดิมดันไปใส่ v-pro ตั้งหลายหมื่นแรงใด้ไม่เท่าไรก็กลับญี่ปุ่นมันจะคุ้มกันเปล่านี่ เป็นแนวคิดนะครับ
ก็ถูกครับ ทำไปเป็นแสน กับทำหลักหมื่น แรงม้าก็ไม่หนีกันเท่าไร ผมถึงเลือก ECU 20 det tune rom ได้ออกมาก็ 493 ตัวแล้ว ก็โอเคน่ะครับ ถ้าได้เก็บบน dyno สัก2-3 run น่าจะได้อีกสัก 30-40ตัว
:coolly-0003: ก็เป็นอีกหนึ่งทางเลือกครับ

ส่งสัยจะดังแล้ว มีคนเอาแบบระบบน้ำที่ตัดชุดบนออกไปใช้ เพราะสะอาดโล่งตา ดูแลง่ายถูกใจใครหลายคนมั่ง:coolly-0031:

สงสัยคิดเองไม่เป็นมั้งครับ:coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014:

รถทุกคันที่ออกจากสำนักนี้มีเอกลักษณ์เฉพาะของแต่ล่ะคันไม่เหมือนกันครับ ขึ้นอยู่กับความต้องการของเจ้าของและขีดจำกัดองค์ประกอบของรถ โดยทางเจ้าสำนักจะอธิบายขีดจำกัดความสามารถและความเป็นไปได้ว่าสามารถทำได้มั้ย เน้นสมบูรณ์ระบบครบทุกคันแน่นอน:coolly-0022:

เป็นธรรมดาพอเปลี่ยนมือเจ้าของ ก็โดนขโมยแบบกันซะงั้น:coolly-0041:

รถทุกคันconceptไม่เหมือนกันแต่เราทำได้มาตราฐานทุกคัน Secret of RB ...

รถทุกคันที่ออกจากสำนักนี้มีเอกลักษณ์เฉพาะของแต่ล่ะคันไม่เหมือนกันครับ ขึ้นอยู่กับความต้องการของเจ้าของและขีดจำกัดองค์ประกอบของรถ โดยทางเจ้าสำนักจะอธิบายขีดจำกัดความสามารถและความเป็นไปได้ว่าสามารถทำได้มั้ย เน้นสมบูรณ์ระบบครบทุกคันแน่นอน:coolly-0022:

เป็นธรรมดาพอเปลี่ยนมือเจ้าของ ก็โดนขโมยแบบกันซะงั้น:coolly-0041:

รถทุกคันconceptไม่เหมือนกันแต่เราทำได้มาตราฐานทุกคัน Secret of RB ...

ถูกต้องนะครับ

ท่อไอดี greddy นำมาเก็บรายละเอียดเพิ่ม ชุดเขาเดิมที่เก็บช่องพอร์ทและยิ่งทรายเรียบร้อยแล้ว จุดเล็กๆน้อยที่เราไม่เคยมองข้าม:coolly-0033:

ไฟล์แนบ

102.1 KB · อ่าน: 54
    87.6 KB · อ่าน: 53
    92.9 KB · อ่าน: 60
    83.6 KB · อ่าน: 64
    198.8 KB · อ่าน: 71
    103.3 KB · อ่าน: 57
เวรแล้วววว ลืมขึ้นเฮดใหม่.........ไอดีฝังแก๊สอีก แง๊งๆๆๆๆ

เห็นรูปแ้ล้วหัวใจผมเต้นแรงมาก....
จะทนไม่ไหวแล้วเพ่...!

attachment.php

ไฟล์แนบ

50.3 KB · อ่าน: 187

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน