กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สอบถามเรื่องแอร์หน่อยคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31886
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31886

GKaonoKG
Cefiro-Thailand Members
ขอโทดคับ ขอถามเรื่องรถหน่อยคับ

พอดีรถเป็นอะไรไม่ทราบเหมือนกัน พอเร่งเครื่องเกิน 4000 รอบทีไรฟิวแอร์ขาดทุกที

เปลี่ยนคอมแอร์แล้ว หน้าจอแอร์ก็แล้ว คับ

ปล.ถ้าฟิวไม่ตัดก็จะเร่งไม่ค่อยขึ้นคับ เร่งแล้วมันจะสะดุดๆ :coolly-0007:

เปงเหมือน นาวาร่า. ของลูกค้าที่เข้ามาให้ผมเช็ดเลย อาจจะเหมือนกันน่ะพอเร่งฟิวล์ขาดตลอด
คอมแอร์ทำงานพัดลมโบรเวอร์ไม่หมุน ถ้าจะหมุนก้อเปงบ้างครั้ง สีดังที่ตู้อีกด้วย รื้อทุกอย่างดูทุกตัว
ไม่หาย. ไล่สายไฟไปมา ไม่เจอ. สุดท้ายไปเจอสายไฟในตู้มันซ็อก. ทำการซ่อมหายเลย. (ไว้ลองพิจารณาดูน่ะครับ)

เปงเหมือน นาวาร่า. ของลูกค้าที่เข้ามาให้ผมเช็ดเลย อาจจะเหมือนกันน่ะพอเร่งฟิวล์ขาดตลอด
คอมแอร์ทำงานพัดลมโบรเวอร์ไม่หมุน ถ้าจะหมุนก้อเปงบ้างครั้ง สีดังที่ตู้อีกด้วย รื้อทุกอย่างดูทุกตัว
ไม่หาย. ไล่สายไฟไปมา ไม่เจอ. สุดท้ายไปเจอสายไฟในตู้มันซ็อก. ทำการซ่อมหายเลย. (ไว้ลองพิจารณาดูน่ะครับ)

ขอบคุณคับ จะเอาไปลองเชคดูคับ :coolly-0034:

พัดลมคอมแอร์ต่อตรงเข้ากับกล่องฟิวส์ จะเจอปัญหานี้บ่อยครับ ต้องไล่สายไฟใหม่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน