ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**** อาร์ม อะไหล่ซิ่ง By ARM 591 (โช็ค TEIN, ล้อเทพ,อะไหล่แต่ง) ****

Re: *******รวมกระทู้โช๊คซิ่ง ของแต่งภายใน ภายนอก ล้อMax แลกของ และอื่นๆ by A31591****

โปรเจคใหญ่ครับคันนี้
A31696
นายก็พูดเกินไป...:coolly-0028:

Re: *******รวมกระทู้โช๊คซิ่ง ของแต่งภายใน ภายนอก ล้อMax แลกของ และอื่นๆ by A31591****

อาร์ม ขอราคา max 33 กับ 34 หน่อย pm มาก็ได้

มีแต่ของสวยๆทั้งนั้นเลย

แนะนำสินค้า
เบาะBride BRIX สีแด๊งแดง (ฝั่งคนขับ)+ รางแท้ตรงรุ่นa31 + หมอนรองหัว.....สภาพสาวผัวเดียว........NEW!!!!!
A31591 อยากเห็นตัวเป็นๆๆจังเลย

ลายเซ็นต์มันดุว่ะ...สงสัยโดนมาเยอะ..555 จัดไป๊ ลงรูปเบาะให้ดูหน่อยเด่น้อง

พี่อาร์มหนวดกุ้ง Ikeya หลุดมาบ้างยังครับพี่....:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ลายเซ็นต์มันดุว่ะ...สงสัยโดนมาเยอะ..555 จัดไป๊ ลงรูปเบาะให้ดูหน่อยเด่น้อง
A31527 สงสัย......555+++

แนะนำสินค้า
เบาะBride BRIX สีแด๊งแดง (ฝั่งคนขับ)+ รางแท้ตรงรุ่นa31 + หมอนรองหัว.....สภาพสาวผัวเดียว........NEW!!!!!
A31591 สาวผัวเดียว .....
ไม่หามา อีก ข้างอ่ะ สาวผัวเดียวเนี่ย

ราคานั้นไม่มีแล้วคับ....พยายามหาให้อยู่นะ
แต่ถ้ามี จะสู้ราคามากกว่านั้นรึป่าวล่ะ
A31591

:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:...สู้ครับ...ถ้าไม่โดดมากเกินนะ:coolly-0023: ถ้าเจอรบกวนพี่แจ้งราคาให้ทราบหน่อยก็ดีครับ:coolly-0033:

gt3 อยากเห็นอะพี่อาร์ม

ของเข้าเพียบเลยนะคับ
มีของระดับเทพอยู่สองสามอย่าง
คอยติดตามนะคับ
A31591
สงสัยจะเข้าพร้อมกัน แต่ผมยังไม่มีเวลาไปรับของเลยง่ะ ทำแต่โอที เอาเงินชัวร์ๆไว้ก่อน

อ้อ.. น้าอาร์ม โอลิน pcv ที่ post ไว้หน้าแรกมารึยังอ่ะ อยากเห็น เผื่อจะเปลี่ยนใจไปคบโอลิน :coolly-0033:

มาแล้วคับ
สภาพไม่อยากพูด ผมเห็นแล้วต้องคิดหนัก ว่าจะอมไว้ใส่เองดีมั๊ย
ไม่เคยเห็นโอลีนปรับเกลียวที่ไหนใหม่อย่างงี้ เหมือนของใหม่เลยคับ
รอยกระแทกระหว่างชั้นสปริงแทบไม่มีเลย
ไม่ต้องล้างไม่ต้องทำความสะอาด
สปริง หน้า8หลัง6
เด๋ว ลงรูปให้ชมคับ แล้วไม่สนMono flexบ้างเหรอคับ

ป.ล.ผมเพิ่งไปประชุมบางแสนมา3วัน2คืน ที่The SEZ ว่าจะโทหาน้า แต่ไม่มีเวลาเลยต้องดูแลผู้ใหญ่จนถึงตีสี่ทุกคืน ว่างๆผมจะแวะไปสนทนาธรรมกับน้าที่บางแสนคับ
A31591
ดูน้าสาธยายแล้ว สงสัยจะอมไว้เองแน่ๆ 555+ :coolly-0009:

มาบางแสนก็กริ๊งกร๊างมาได้ครับ แต่เอ....ดูแลผู้ใหญ่ประเภทไหนถึงตี 4 ทุกคืนน่าคิด...:coolly-0010: :coolly-0044: :coolly-0031: ดูแลจนขาอ่อน หมดเรี่ยวหมดแรงเลยรึป่าวคับ :coolly-0010:

ค้ำหน้าTomei 3 จุด........NEW!!!!!
อยากเห็นรูปจังเลยพี่อาร์ม

มีโช้คชุดไหนที่น่าสนใจราคาไม่แรง หนื่บๆไม่แข็งที่หน้าสนใจอีกป่าวคับ

Cusco ยกชุด.....ตรงรุ่นa31
ชุดนี้ไม่ได้เปิดจอง ให้ดูเป็นตัวอย่าง
สนใจสั่งได้
A31591 ไม่ธรรมดา น่ะเนี่ย

ไม่ได้เยอะอะรัยคับพี่เอก...
หมามันเห่าอยู่ตัวเดียว.....บังเอิญเสียงมาเข้าหูน่ะคับ.....

ป.ล.ส่งอิเมลล์มาคับพี่ เด๋วส่งรูปเบาะไปให้ชม
A31591 เอารองเท้าตบปาก คับ พี่ รับรองหาย:coolly-0019:

รบกวนโทมาคุย จะสะดวกกว่านะคับ
A31591ได้คับสักปลายๆอาทิตย์นะให้เงินอยู่ในมือผมก่อนแล้วโทรไป จะเปลี่ยนบูชด้วยทีเดียวเลย

งบยังไม่พอ ก็โทมาสอบถามกันก่อนได้คับ
ผมจัดผ่อนชำระเป็นรายงวดให้กับสมาชิกด้วย
A31591อะไรนะพี่ ผะ ผะ ผะ ผ่อนได้หรอเนี้ยย :coolly-0009:

อ้าว....เพิ่งรู้เหรอ
จัดไปหลายรายแล้วนะ ไม่น่าต่ำกว่า 10 ราย
ทั้งนี้ ขึ้นอยู่กับข้อตกลงแต่ละคนด้วยคับ
เคสมันไม่เหมือนกัน คุยกันได้
ใจดี ไม่กัด
A31591เดี๋ยวขอผ่อนมั่งนึกก่อนจะเอาอะไรดี อิอิอิ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน