ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอมั้งนะครับ...เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)

คงไปได้เฉพาะวันอาทิตย์อ่ะน่ะครับเพราะทำงานแทบทุกวันเลย:coolly-0011:

ค่ำนี้ใครมาเล่นที่อะควาเรี่ยมบ้างครับจะไปด้วยคน แต่ไม่แน่ใจว่าฝนจะตกหรือเปล่านะครับ :coolly-0008:

ช่วงนี้เดี้ยงอยู่(โดนรถชน)ยังไงขอเป็นคราวหน้าหายดีแล้วจะไปครับ:coolly-0011:

ช่วงนี้เดี้ยงอยู่(โดนรถชน)ยังไงขอเป็นคราวหน้าหายดีแล้วจะไปครับ:coolly-0011:
A31766
อ้าว??เจ็บมากไหมหายไวๆนะครับ จะได้ออกมาฉายเร็วๆครับที่ผ่านมามีแค่คุณกับผมเองที่คุยกัน ผมเคยสังเกตุเห็นหลายทีนะว่ามีเซฟไทยไม่น้อยเลยที่อยู่แถวๆนี้แต่ไม่ยักกะมาทักทายกันบ้างเลย หรือว่ายังไม่รู้กันเอางี้นะผมจะคอยมาอัพบ่อยดีกว่าจะได้รับรู้กันทั่วถึง ปล.รู้สึกว่าพี่วัฒน์ก็อยู่ในเซฟไทยนี้ด้วยนะครับ :coolly-0001:

เซฟไทยในหาดใหญ่มีประมาณ 10 คันครับแต่รถ a31 ในหาดใหญ่กับสงขลาน่าจะ 30 ได้ครับ ส่วนพี่วัฒน์จัดว่าเป็นหัวขบวนของหาดใหญ่เลยก็ว่าได้แต่ไม่ค่อยเข้าเวป งง:coolly-0012:

ส่วนคุณ rb20det ก็คุยกับผมอยู่เหมือนกันแบบว่าเค้าเปิดร้านอยู่หลังที่ทำงานผมน่ะ เห็นว่ากำลังสมัครสมาชิกอยู่เหมือนกัน:coolly-0033:

7th Anniversaries Cefiro-Thailand
ขอเรียนเชิญร่วมงานชมรมครบรอบ 7 ปี วันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ที่ BANGKOK HALL อยู่ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไปครับ

attachment.php

7th Anniversaries Cefiro-Thailand
ขอเรียนเชิญร่วมงานชมรมครบรอบ 7 ปี วันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ที่ BANGKOK HALL อยู่ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไปครับ

attachment.php
A31323
มีโอกาศเมื่อไหร่ผมไปแน่ๆครับอยากลองไปดูสักครั้งเหมือนกันครับ เห็นจากภาพถ่ายที่ผ่านๆมาผมว่าน่าจะสนุกและคงอบอุ่นดีนะครับ อีกไม่นานแน่ๆผมจะลองรวมทีมเซฟด้ามขวานไปกันเยอะๆเลยครับ ส่วนตอนนี้ขอทำรถให้เสร็จก่อนจะเข้าเดือนที่4แล้วยังรอเครื่องอยู่เลยครับ โดนแม่บ้านบ่นทุกวันเลย:coolly-0004::coolly-0007:

ส่วนคุณ rb20det ก็คุยกับผมอยู่เหมือนกันแบบว่าเค้าเปิดร้านอยู่หลังที่ทำงานผมน่ะ เห็นว่ากำลังสมัครสมาชิกอยู่เหมือนกัน:coolly-0033:
A31766
ผมก็พึ่งรู้จักกับแกผ่านจากเวฟนี้เหมือนกันครับ พอดีแกโทรมาซื้อของกับผมแรกแกยังไม่รู้ว่าผมอยู่สงขลาแน่พอผมบอกว่าให้วิ่งรถมาเอาเลยแกตกใจบอกว่าไม่คุ้มค่าน้ำมันมั้ง ผมเลยบอกแกว่าแค่สงขลาเอง แกมาเลยครับตอนแรกที่คุยตั้งใจมาเอาชิ้นเดียวแต่ผมแถมไปอีกเพียบเลย ไว้ว่างๆจะเข้าไปอุดหนุนแกที่ร้านบ้างดีกว่าครับจะได้แวะไปทักทายคุณด้วยครับ

คาดว่าไปงานดริฟที่สงขลา ครับ(โลมาภูเก็ต)

เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)มีจังหวัดไรมั่งครับท่านกระโด:coolly-0033:

หลงมาด้ายทุกจังหวัดเลยนิโหม(หอ-มอ-โอ)เรายินดีต้อนรับหมดนิ:coolly-0033:

เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)มีจังหวัดไรมั่งครับท่านกระโด:coolly-0033:

1983
หลักๆก็มีสงขลา,สตูล,ปัตตานี,ยะลา,นราธิวาส ส่วนพี่ๆน้องๆที่อยู่ใกล้เคียงหรือทั่วไทยก็คุยกันได้หมดเหมือนกันครับคอเดียวกันทั้งนั้น(เรื่องรถนะเรื่องเมาหลังไมล์ครับ) เผื่อว่าใครมาเที่ยวหรือหลงทางมาแถวๆจะได้อุ้มไปดูแลให้เต็มที่ไงล่ะครับ โทรหาได้ตลอดนะครับ T.0896538504..... :coolly-0022:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน