ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอถามเรื่องเปลี่ยนฟิล์มบานหน้าหน่อยครับ

sucha

Registered
LV
0

ตอนนี้ติด fxr20 เป็นบานหน้า แล้วแฟนมาขับเค้าไม่ชอบเข้มๆ เลยกะว่าจะเปลี่ยนเป็นฟิล์มใสให้ เลยมาถามดูหน่อยครับ ระหว่าง 3m crystalline c40 กับ vkool vk40 ตัวไหนกันร้อนดี ขับสบายตากว่ากันครับ

ถ้ามีติดพวกอีซี่พาสหรือ gps ก็ใช้คริสตันไลน์ดีกว่าครับ ไม่ขวางสัญญาณ สองรุ่นนี้คุณภาพใกล้เคียงกัน

ตอนนี้ติด fxr20 เป็นบานหน้า แล้วแฟนมาขับเค้าไม่ชอบเข้มๆ เลยกะว่าจะเปลี่ยนเป็นฟิล์มใสให้ เลยมาถามดูหน่อยครับ ระหว่าง 3m crystalline c40 กับ vkool vk40 ตัวไหนกันร้อนดี ขับสบายตากว่ากันครับ
เฉพาะ เรื่องกันร้อน กับสบายตา vk40ครับ
ได้ทั้งกลางวัน-กลางคืน ไม่มีอะไร ติ

หาข้อมูลมาหลายๆที่ส่วนใหญ่ก็แนะนำกันสองเบอร์นี้เลือกยากจริงๆ แต่เทียบดูแล้ววีเคน่าจะเข้ากับสีฟิล์มรอบคันมากกว่า ยังไงขอบคุณสำหรับการแนะนำมากครับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน