กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอมั้งนะครับ...เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย TANAPUT
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
คงไปได้เฉพาะวันอาทิตย์อ่ะน่ะครับเพราะทำงานแทบทุกวันเลย:coolly-0011:

ค่ำนี้ใครมาเล่นที่อะควาเรี่ยมบ้างครับจะไปด้วยคน แต่ไม่แน่ใจว่าฝนจะตกหรือเปล่านะครับ :coolly-0008:

ช่วงนี้เดี้ยงอยู่(โดนรถชน)ยังไงขอเป็นคราวหน้าหายดีแล้วจะไปครับ:coolly-0011:

ช่วงนี้เดี้ยงอยู่(โดนรถชน)ยังไงขอเป็นคราวหน้าหายดีแล้วจะไปครับ:coolly-0011:

อ้าว??เจ็บมากไหมหายไวๆนะครับ จะได้ออกมาฉายเร็วๆครับที่ผ่านมามีแค่คุณกับผมเองที่คุยกัน ผมเคยสังเกตุเห็นหลายทีนะว่ามีเซฟไทยไม่น้อยเลยที่อยู่แถวๆนี้แต่ไม่ยักกะมาทักทายกันบ้างเลย หรือว่ายังไม่รู้กันเอางี้นะผมจะคอยมาอัพบ่อยดีกว่าจะได้รับรู้กันทั่วถึง ปล.รู้สึกว่าพี่วัฒน์ก็อยู่ในเซฟไทยนี้ด้วยนะครับ :coolly-0001:

เซฟไทยในหาดใหญ่มีประมาณ 10 คันครับแต่รถ a31 ในหาดใหญ่กับสงขลาน่าจะ 30 ได้ครับ ส่วนพี่วัฒน์จัดว่าเป็นหัวขบวนของหาดใหญ่เลยก็ว่าได้แต่ไม่ค่อยเข้าเวป งง:coolly-0012:

ส่วนคุณ rb20det ก็คุยกับผมอยู่เหมือนกันแบบว่าเค้าเปิดร้านอยู่หลังที่ทำงานผมน่ะ เห็นว่ากำลังสมัครสมาชิกอยู่เหมือนกัน:coolly-0033:

7th Anniversaries Cefiro-Thailand
ขอเรียนเชิญร่วมงานชมรมครบรอบ 7 ปี วันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ที่ BANGKOK HALL อยู่ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไปครับ

attachment.php

7th Anniversaries Cefiro-Thailand
ขอเรียนเชิญร่วมงานชมรมครบรอบ 7 ปี วันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ที่ BANGKOK HALL อยู่ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไปครับ

attachment.php

มีโอกาศเมื่อไหร่ผมไปแน่ๆครับอยากลองไปดูสักครั้งเหมือนกันครับ เห็นจากภาพถ่ายที่ผ่านๆมาผมว่าน่าจะสนุกและคงอบอุ่นดีนะครับ อีกไม่นานแน่ๆผมจะลองรวมทีมเซฟด้ามขวานไปกันเยอะๆเลยครับ ส่วนตอนนี้ขอทำรถให้เสร็จก่อนจะเข้าเดือนที่4แล้วยังรอเครื่องอยู่เลยครับ โดนแม่บ้านบ่นทุกวันเลย:coolly-0004::coolly-0007:

ส่วนคุณ rb20det ก็คุยกับผมอยู่เหมือนกันแบบว่าเค้าเปิดร้านอยู่หลังที่ทำงานผมน่ะ เห็นว่ากำลังสมัครสมาชิกอยู่เหมือนกัน:coolly-0033:

ผมก็พึ่งรู้จักกับแกผ่านจากเวฟนี้เหมือนกันครับ พอดีแกโทรมาซื้อของกับผมแรกแกยังไม่รู้ว่าผมอยู่สงขลาแน่พอผมบอกว่าให้วิ่งรถมาเอาเลยแกตกใจบอกว่าไม่คุ้มค่าน้ำมันมั้ง ผมเลยบอกแกว่าแค่สงขลาเอง แกมาเลยครับตอนแรกที่คุยตั้งใจมาเอาชิ้นเดียวแต่ผมแถมไปอีกเพียบเลย ไว้ว่างๆจะเข้าไปอุดหนุนแกที่ร้านบ้างดีกว่าครับจะได้แวะไปทักทายคุณด้วยครับ

เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)มีจังหวัดไรมั่งครับท่านกระโด:coolly-0033:

หลงมาด้ายทุกจังหวัดเลยนิโหม(หอ-มอ-โอ)เรายินดีต้อนรับหมดนิ:coolly-0033:

เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)มีจังหวัดไรมั่งครับท่านกระโด:coolly-0033:

หลักๆก็มีสงขลา,สตูล,ปัตตานี,ยะลา,นราธิวาส ส่วนพี่ๆน้องๆที่อยู่ใกล้เคียงหรือทั่วไทยก็คุยกันได้หมดเหมือนกันครับคอเดียวกันทั้งนั้น(เรื่องรถนะเรื่องเมาหลังไมล์ครับ) เผื่อว่าใครมาเที่ยวหรือหลงทางมาแถวๆจะได้อุ้มไปดูแลให้เต็มที่ไงล่ะครับ โทรหาได้ตลอดนะครับ T.0896538504..... :coolly-0022:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน