กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปลี่ยนแปลงหน้าตาเว็บกันหน่อยมั้ย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31062
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เสนออีกอย่างคับ
บุคคลภายนอกสามารถเข้ามา Comment การซื้อขายของสมาชิกได้คับ

เสนออีกอย่างคับ
บุคคลภายนอกสามารถเข้ามา Comment การซื้อขายของสมาชิกได้คับ

ขออภัยครับ อันนี้เป็กฎข้อห้ามตั้งแต่เริ่มก่อตั้งเว็บว่า ควรแยกสิทธิระหว่างสมาชิก และ บุคคลทั่วไปครับ ถ้าจะแก้ไขกฎนี้ ไม่ตั้งมีการตั้งชื่อรหัสว่า A31 ขึ้นต้นครับ

หรือให้ทางเว็บลองปรึกษากันดูครับ แต่ผมไม่ทำครับผม :coolly-0028:

ขออภัยครับ อันนี้เป็กฎข้อห้ามตั้งแต่เริ่มก่อตั้งเว็บว่า ควรแยกสิทธิระหว่างสมาชิก และ บุคคลทั่วไปครับ ถ้าจะแก้ไขกฎนี้ ไม่ตั้งมีการตั้งชื่อรหัสว่า A31 ขึ้นต้นครับ

หรือให้ทางเว็บลองปรึกษากันดูครับ แต่ผมไม่ทำครับผม :coolly-0028:
จริงๆแล้วน่าจะปรับปรุงได้นะ เพราะความแตกต่างของสมาชิกกับบุคคลภายนอกคือ สมาชิกถูกรับรองโดยเซฟไทย การติดตาม การส่งสินค้า เซฟไทยติดตามให้ แต่บุคคลภายนอก...เซฟไทยจะรับผิดชอบเท่าที่สามารถทำได้ / บุคคลภายนอกไม่สามารถ Post กระทู้ในหน้าสมาชิกได้ แต่ Comment ได้ ไม่น่าเสียหายอะไร สร้างบรรยากาศความคึกคักมากขึ้น

พอดีว่าพี่ขับรถเดิมสนิทอ่ะสิ เลยไม่เข้าใจว่าเรสซิ่งต้องทำงัย แนะนำเลยครับผม:coolly-0028:

ฟิวแบบพื้นคาร์บอน ดูมีสีสันอะครับ ^^ แดง ดำ หรืออะไรก็ได้ครับพี่ :coolly-0041:

จริงๆแล้วน่าจะปรับปรุงได้นะ เพราะความแตกต่างของสมาชิกกับบุคคลภายนอกคือ สมาชิกถูกรับรองโดยเซฟไทย การติดตาม การส่งสินค้า เซฟไทยติดตามให้ แต่บุคคลภายนอก...เซฟไทยจะรับผิดชอบเท่าที่สามารถทำได้ / บุคคลภายนอกไม่สามารถ Post กระทู้ในหน้าสมาชิกได้ แต่ Comment ได้ ไม่น่าเสียหายอะไร สร้างบรรยากาศความคึกคักมากขึ้น

การเปลี่ยนแปลงกฎใดๆ ผมไม่มีสิทธิครับผม ให้แจ้งผ่านไปยังคณะบริหารชมรมฯ ครับผม คณะทำงานและประธานลงมติอย่างไร ก็อย่างนั้นครับ ผมเป็นผู้รับปฏิบัติครับ:coolly-0046:

Yes ปีใหม่แล้วเปลี่ยนใหม่ก็ดีเห็นชอบด้วย เล่นสีแรงกันมานานแล้วเบาลงหน่อยก็ดีนะ(ความเห็นส่วนตัวของคนแก่)
ส่วนเรื่องที่ยอดบอกมานั้น...คณะกรรมการลองพิจารณาไตร่ตรองกันเอาเองนะครับ เว็ปเราผ่านปัญหาข้อขัดแย้งต่อบุคคลภายนอกที่เจ้ามาหาซื้อของภายในนี้ โพสด่ากันไปมา น่าปวดหัว ไม่อยากให้นำปัญหาเข้าบ้าน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน