ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

Re: แนะนำอู่ทำเครื่องตระกูลนิสสันโดยช่างนิสสัน

เสร็จยัง จะได้ถึงคิวกูซักที555
A31243

กลางอาทิตย์หน้าเข้ามาได้เลยครับพี่น้อง ไม่ต้องทะเลาะกันเดียวจัดให้:redface:

Re: แนะนำอู่ทำเครื่องตระกูลนิสสันโดยช่างนิสสัน

กลางอาทิตย์หน้าเข้ามาได้เลยครับพี่น้อง ไม่ต้องทะเลาะกันเดียวจัดให้:redface:
A31556อึ๋ยยยย เจ้าสำนักออกมารับรองเองเลย..

A31556

เอารูปมาลงอีกดิพี่:smile:

เพิ่มสีสันและความสะอาดเรียบร้อยของสายไฟให้กับเครื่อง RB ในstep ใช่งานประจำวันด้วยราคาเป็นกันเอง:redface:

รับปรึกษา ปัญหาต่างๆของเครื่องตระกูล นิสสัน

รับเก็บงาน แก้ไขงาน จูนรอม ทุกสเต็ป

089-2011526 (ช่างนุ)

รับประกันความเนียนครับ ลองมาเเล้ว

สุดยอดครับ ช่างนุ...เมื่อคืนจูนรถเพื่อนผม (อั้ม A31773)..
จูนเนียนๆ ราคากันเองครับ..
รับแก้งานวายสายไม่ครบ เข้าไปเรย.......
อัฟไปปปปปปปป....

รับประกัน ครับพี่น้อง ไม่มีผิดหวัง

ถามมาตอบได้ อิ อิ

คันดำตัวแรงสงสัยเจ้าที่เค้าจะแรง กินยากจัง:redface:

คันดำตัวแรงสงสัยเจ้าที่เค้าจะแรง กินยากจัง:redface:
A31556
:brick: สงสัยต้องแวะเข้าไปเส้นเจ้าที่ซะหน่อย:burn:

อยากเห็นรถจังแต่ไม่มีเวลาเข้าไปเลย:sweat:

ผลงานอีกคันกับ Rb26dett และอุปกรณ์วัยแรงภายในรถ

ไฟล์แนบ

133.5 KB · อ่าน: 618
    121.7 KB · อ่าน: 627
    119.9 KB · อ่าน: 584
    107.8 KB · อ่าน: 562

เมื่อก่อนเป็น JZ ทั้งคู่เลย :smile:

ตอนนี้กลับใจไปเล่นเครื่องตรงสายพันธุ์:biggrin:

โดยให้ความไว้วางใจ 089-2011526 (ช่างนุ):go:

ผลงาน step ใช้งานประจำวันดูแลรักษาง่ายด้วยระบบน้ำของทางสำนัก:redface:

ไฟล์แนบ

66 KB · อ่าน: 496
    86.4 KB · อ่าน: 485

พี่ ครับผมเอ๋เองครับเรื่อง ไมล์R33 ตัวมีวัดBost ถ้าพี่ได้ของมาเมื่อไหร่ช่วยแจ้งทีนะครับ อยากได้มานานแล้วครับ:biggrin:

รับรถมาแล้วครับ แจ่มจิงๆ ได้อย่างที่ต้องการ ไม่ได้ออกนอกหน้านะ:smile:

แต่เนียนจิงๆขอบอก:sure:

ช่างนุคนทำ ช่างAUMคนจูน :eeek:

รับรถมาแล้วครับ แจ่มจิงๆ ได้อย่างที่ต้องการ ไม่ได้ออกนอกหน้านะ:smile:

ช่างนุคนทำ ช่างAUMคนจูน :eeek:
A31445
เห็นตัวเป็นๆๆมาแล้วแหล่มจริงๆๆคันนี้

เดี๋ยวน้องเก็บตังก่อนนะ เดี๋ยวเข้าไป ช่วงนี้ยุ่งๆด้วย

อีกหนึ่งผลงานที่เก็บสายไฟตัวเครื่องและระบบน้ำ พร้อมจูน ECU ที่เน้นใช่งานประจำวัน:redface:

ไฟล์แนบ

85.3 KB · อ่าน: 472
    83.4 KB · อ่าน: 468

A31445รถแม่งแรงจริงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน