ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปลี่ยนแปลงหน้าตาเว็บกันหน่อยมั้ย

เสนออีกอย่างคับ
บุคคลภายนอกสามารถเข้ามา Comment การซื้อขายของสมาชิกได้คับ

เสนออีกอย่างคับ
บุคคลภายนอกสามารถเข้ามา Comment การซื้อขายของสมาชิกได้คับ
A311109
ขออภัยครับ อันนี้เป็กฎข้อห้ามตั้งแต่เริ่มก่อตั้งเว็บว่า ควรแยกสิทธิระหว่างสมาชิก และ บุคคลทั่วไปครับ ถ้าจะแก้ไขกฎนี้ ไม่ตั้งมีการตั้งชื่อรหัสว่า A31 ขึ้นต้นครับ

หรือให้ทางเว็บลองปรึกษากันดูครับ แต่ผมไม่ทำครับผม :coolly-0028:

ขออภัยครับ อันนี้เป็กฎข้อห้ามตั้งแต่เริ่มก่อตั้งเว็บว่า ควรแยกสิทธิระหว่างสมาชิก และ บุคคลทั่วไปครับ ถ้าจะแก้ไขกฎนี้ ไม่ตั้งมีการตั้งชื่อรหัสว่า A31 ขึ้นต้นครับ

หรือให้ทางเว็บลองปรึกษากันดูครับ แต่ผมไม่ทำครับผม :coolly-0028:
A31062จริงๆแล้วน่าจะปรับปรุงได้นะ เพราะความแตกต่างของสมาชิกกับบุคคลภายนอกคือ สมาชิกถูกรับรองโดยเซฟไทย การติดตาม การส่งสินค้า เซฟไทยติดตามให้ แต่บุคคลภายนอก...เซฟไทยจะรับผิดชอบเท่าที่สามารถทำได้ / บุคคลภายนอกไม่สามารถ Post กระทู้ในหน้าสมาชิกได้ แต่ Comment ได้ ไม่น่าเสียหายอะไร สร้างบรรยากาศความคึกคักมากขึ้น

พอดีว่าพี่ขับรถเดิมสนิทอ่ะสิ เลยไม่เข้าใจว่าเรสซิ่งต้องทำงัย แนะนำเลยครับผม:coolly-0028:
A31062

ฟิวแบบพื้นคาร์บอน ดูมีสีสันอะครับ ^^ แดง ดำ หรืออะไรก็ได้ครับพี่ :coolly-0041:

จริงๆแล้วน่าจะปรับปรุงได้นะ เพราะความแตกต่างของสมาชิกกับบุคคลภายนอกคือ สมาชิกถูกรับรองโดยเซฟไทย การติดตาม การส่งสินค้า เซฟไทยติดตามให้ แต่บุคคลภายนอก...เซฟไทยจะรับผิดชอบเท่าที่สามารถทำได้ / บุคคลภายนอกไม่สามารถ Post กระทู้ในหน้าสมาชิกได้ แต่ Comment ได้ ไม่น่าเสียหายอะไร สร้างบรรยากาศความคึกคักมากขึ้น
A311109

การเปลี่ยนแปลงกฎใดๆ ผมไม่มีสิทธิครับผม ให้แจ้งผ่านไปยังคณะบริหารชมรมฯ ครับผม คณะทำงานและประธานลงมติอย่างไร ก็อย่างนั้นครับ ผมเป็นผู้รับปฏิบัติครับ:coolly-0046:

Yes ปีใหม่แล้วเปลี่ยนใหม่ก็ดีเห็นชอบด้วย เล่นสีแรงกันมานานแล้วเบาลงหน่อยก็ดีนะ(ความเห็นส่วนตัวของคนแก่)
ส่วนเรื่องที่ยอดบอกมานั้น...คณะกรรมการลองพิจารณาไตร่ตรองกันเอาเองนะครับ เว็ปเราผ่านปัญหาข้อขัดแย้งต่อบุคคลภายนอกที่เจ้ามาหาซื้อของภายในนี้ โพสด่ากันไปมา น่าปวดหัว ไม่อยากให้นำปัญหาเข้าบ้าน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน