กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31445
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เตรียมส่งงานอีกหนึ่งคันแล้ว.....:coolly-0033: กับRB25de แก้ชุดไฟใส่กล่อง rb20 จูน ROM

หลังมิตติ้ง8ปีจัดอีกรอบ

หาที่จอดรถ:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

กับการเปลี่ยน INTAKE RB26

กับสารพัดค้ำที่ทำได้ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

หลังมิตติ้ง8ปีจัดอีกรอบ

หาที่จอดรถ:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

กับการเปลี่ยน INTAKE RB26

กับสารพัดค้ำที่ทำได้ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

ฝากค้ำอันเด่ะน้าก้อง

เอาค้ำประกันหนี้ ให้ซัก หน่อย5555

พี่นุครับรักษาสุขภาพด้วยนะครับกินยาแล้วก็พักผ่อนมากๆนะครับ
ช่วงนี้อย่านอนดึกนะครับ (ซึ่งเป็นไปค่อนข้างยาก) หายไวๆครับ

เป็นยังไงบ้างคับพี่นุ เอ็ดเองคับ
เบรคสะบัด คลัท์ชเสีย เกียร์กระตุก เพลาหลุด น๊อตขาด สลักหาย หัวเทียนห่าง ยางแฟบ แหนบตาย(อันนี้ไม่มี) ไฟไม่จ่าย ไดไม่ชาร์ท สตาร์ทพัง
ล้อเล่นน่ะครับ
ช่างนุฝากมาบอก ส่วนผสมบางมากครับบวกกับไอน้ำมันที่ออกจากฝาวาล์วก็ออกมามากจนturbo และท่อทางเละไปหมดด้วยนำ้มันครับ.....รายละเอียดโทรถามเอาน่ะครับ:coolly-0031:

เบรคสะบัด คลัท์ชเสีย เกียร์กระตุก เพลาหลุด น๊อตขาด สลักหาย หัวเทียนห่าง ยางแฟบ แหนบตาย(อันนี้ไม่มี) ไฟไม่จ่าย ไดไม่ชาร์ท สตาร์ทพัง
ล้อเล่นน่ะครับ
ช่างนุฝากมาบอก ส่วนผสมบางมากครับบวกกับไอน้ำมันที่ออกจากฝาวาล์วก็ออกมามากจนturbo และท่อทางเละไปหมดด้วยนำ้มันครับ.....รายละเอียดโทรถามเอาน่ะครับ:coolly-0031:

โอ้โห้ ครบคัน ดีจริงๆคับ
ขอบคุณนะคับที่ช่วยรายงาน เอิ้กๆ

คุณเดียวเงียบเลยนะงวดหน้าไดโนเทสห้ามเบี้ยวนะครับ:coolly-0014::coolly-0014:

ครับผม อาทิตย์ก่อนลูกชายเข้าร.พ.เลยไม่ค่อยได้เข้าเว็ปเท่าไหร่

ไฟล์แนบ

• 2011-08-20 16.35.03.jpg
    2011-08-20 16.35.03.jpg
    24.5 KB · อ่าน: 81
พรุ่งนี้...ผมเข้าไปนะครับ
ท่อน้ำมาแล้วครับ

งานเยอะดีจริง ๆ ครับพี่
ขอบคุณครับ

สวัสดีพี่ ๆ เจ้าสำนักนี้และพี่ ๆ ท่านอื่น ๆ ด้วยนะครับ....น้องใหม่ใจรักA31 ครับ :coolly-0033:
พี่นุรบกวนเรื่องภาพหน่อยนะครับพี่ :coolly-0023:[email protected]..... ตามนี้นะครับพี่ ขอบคุณครับ:coolly-0039:
ส่งรูปให้แล้วครับได้รับไหม

ครับผม อาทิตย์ก่อนลูกชายเข้าร.พ.เลยไม่ค่อยได้เข้าเว็ปเท่าไหร่
ขี่ฝากระโปรงเลยเดี๋ยวก็แรงกันใหญ่เลย:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน