กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ของปล่อยของมั่งนะครับ มือสามบ้าง มือสองบ้าง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31069

Rookie ผู้(เคย)กว้างขว้าง
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
ไฟท้ายแดงมือสาม(ถอดจากรถผม) 1 ชุด ไม่มีชุดไฟด้านหลังให้นะครับขายตามสภาพ 4,500 บาทครับ

ท้ายแดงมือสองยี่ปุ่น มี 2 ชุด ชุดละ 7,500 บาทครับ (ขายหมดแล้วครับ)

พวงมาลัยหนังก้านยก OMP แท้มือสาม(ถอดจากรถผม)สภาพ 80% หนังยังนิ่มสวย 4,000 บาทครับ (ขอยกเลิกการขายนะครับ เปลี่ยนใจเก็บไว้ใช้เองแล้ว)

โช๊ค TEIN หลังปรับเกลียว โช๊คหน้ารอเรล สปริงใหญ่ มือสองครึ่ง ใส่รถผมแค่ 1-2 เดือนวิ่งน้อยครับ ขายทั้งชุด 10,000 ถ้าแยกขาย เอาคู่ละ 5,500 บาทครับ (ถอดเพราะมันนุ่มไปหน่อย) (โดนนักเลงตัวแดงสอยไปแล้วครับ)

เบรค R33-GTS มือสาม คาลิเปอร์สภาพดีพ่นสีเหลือง จานหน้า-หลังเริ่มบางขายตามสภาพ 7,500 บาทครับ

เฟื่องท้าย LSD Nismo 2 way อัตราทด 4.3 ขาย 7,000 บาทครับ

ชุดแต่งทรง Wonder ถอดจากรถผม (หน้าตาตามรูปลายเซนต์ข้างล่าง) ขายทั้งชุด 7,000 บาทครับ

ท่อ HKS Hiper มือสามไส้ 3 นิ้ว ภายนอกสภาพสวย แต่ไส้ผุ ใยแก้วปลิ้น เอาไปใส่ขำขำขาย 1,500 บาทครับ (นักเลงตัวแดงอีกรายการครับ)

ปอลิง.รูปยังไม่ได้ลงคอม สนใจโทรสอบถามได้ครับ ยินดีส่งรูปให้ดูอย่างละเอียดทางโทรศัพท์

สนใจโทรสอบถามได้ 16 ชั่วโมง (ขอนอนบ้างไรบ้างซัก 8 ชั่วโมง)

081-376-9485 , 085-555-4107 (Wazapp , Line) บอลครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ชุด wonder จะถอดขายทำม้าย......

ใส่จนให้เค้าขนานนามเป็น "บอล wonder" ไปเล้ย...! :coolly-0010: ใครพูดถึงก็ร้องอ๋อ ให้เป็น image ติดตัวไปเลย

แถวนี้เค้ายังเรียกน้าว่า "น้าเหวก ยูราส" เลย :coolly-0010: 555+

ชุด wonder จะถอดขายทำม้าย......

ใส่จนให้เค้าขนานนามเป็น "บอล wonder" ไปเล้ย...! :coolly-0010: ใครพูดถึงก็ร้องอ๋อ ให้เป็น image ติดตัวไปเลย

แถวนี้เค้ายังเรียกน้าว่า "น้าเหวก ยูราส" เลย :coolly-0010: 555+

แหม๋มมมม น้าเหวกก็ ช่วงนี้ตุนของหลายอย่างต้องปล่อยไปบ้างสิครับ

ตอนนี้เค้าก็เรียกกันติดปากอยู่แล้วว่า บอล แปดนิ้วครึ่ง ก็โอเคอยู่ครับ

แหม๋มมมม น้าเหวกก็ ช่วงนี้ตุนของหลายอย่างต้องปล่อยไปบ้างสิครับ

ตอนนี้เค้าก็เรียกกันติดปากอยู่แล้วว่า บอล แปดนิ้วครึ่ง ก็โอเคอยู่ครับ

เหลือแปดนิ้วครึ่งเองเหรอ ของน้านี่น้องๆยังเรียกป๋าเหวก 10 นิ้วอยู่เลย :coolly-0010: 555+

ปล. ดูดิ๊กระทู้ขายของจะเปลี่ยนแนวกันอีกแล้ว นี่แหละเซฟไทย 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน