กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รูป MOTOR /'//'/X Po/'//'/ จากฝีมือการถ่ายห่วยๆของเด็กร้านรูป

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311116
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311116

C@non
Cefiro-Thailand Members
รูปใดไม่เหมาะสมหรือถ่ายไม่ทั่วถึงและลำดับภาพค่อนข้างจะมั่วๆ+ชัดบ้างเบลอบ้าง ต้องขออภัยพี่น้องด้วยนะครับ ขอบพระคุณครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Re: รูป MORTER /'//'/X Po/'//'/ จากฝีมือการถ่ายห่วยๆของเด็กร้านรูป

ขอบคุณมากๆคับ ไม่ได้ไป ดูรูปก้อยังดี

Re: รูป MORTER /'//'/X Po/'//'/ จากฝีมือการถ่ายห่วยๆของเด็กร้านรูป

ขออภัยครับ หลุดไป 1 รูป

เขร้...เล่นตรูรูปแรกเลยหรอ.....สาดดดดดดดดด

เยอะ ดี
ว่าเเต่ว่า กกน สี ขาว อยู่ไหน

สวย ๆ ๆ ๆ ๆ แต่ไม่มีรูปรถตูเลย

สวย ๆ ๆ ๆ ๆ แต่ไม่มีรูปรถตูเลย
ผมยังบ่นๆอยู่เลย รถพี่อยยไม่ได้ถ่ายมาได้ไงเนี่ย ....ตอนแรกกะว่า เด๊ยวมาเน้นๆเลยคันนี้ เพราะจอดคันแรกเลย ไม่น่าพลาด ....เดินไปเดินมา เลยมึนเลย พลาดไปได้ไง:coolly-0001:

MOTOR นะ ไม่ใช่ MORTER

MOTOR นะ ไม่ใช่ MORTER
อุ่ย....กะแล้ว ลืมจนได้ :coolly-0001:ขอบคุณครับ.....ยังไงรบกวนพี่ที่ดูแลถ้าสะดวก ช่วยแก้ให้ทีคัฟ ขอบพระคุณครับ....:coolly-0001:

เจ้าของกระทู้แก้ได้ครับ ดับเบิ้ลคลิ๊กช้าๆที่กระทู้หน้า เจเนอรัล
เลื่อนเม๊าส์ก่อนนะจากรูปมือเป็นรูปลูกศรแล้วค่อยดับเบิ้ลคลิ๊ก

อืม นี่แหล่ะอยากเห็น สวยค่ะ สวย :coolly-0039:
จากฝีมือการถ่ายห่วยๆๆๆของเด็กร้านรูป:coolly-0010::coolly-0010:

ขอบคุณคับ
ฮือๆๆๆ เห็นรถคนอื่นแล้วคิดถึงรถตัวเอง
รถกรูอยู๋หนายยยยยยยย

ขอบคุณครับน้องสุดหล่อ..............ที่ลงรูปให้ดูกัน :coolly-0039:

ขอบคุณคับ
ฮือๆๆๆ เห็นรถคนอื่นแล้วคิดถึงรถตัวเอง
รถกรูอยู๋หนายยยยยยยย
จะปีใหม่แล้วนะพี่ยังไม่เสร็จอีกเหรอ55555

เสียดายไม่ได้ไปอะ่ หล่อทุกคันเลยครับ:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน