กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++O r T Suspension ราคาประหยัด เริ่มต้นเพียง 2500.- มีจำนวนจำกัด รับ PRE ORDER ครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31163
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31163

O r T Suspensions Factory
Cefiro-Thailand Members
เตรียมพบกับ O r T ชุดประหยัด เริ่มต้นพียง 2500 บาท พร้อม ออกวางจำหน่าย แล้วนะครับ โดย จะทำออกมาก่อน 10 ชุด เพื่อ สำรวจ ผลตอบรับก่อนนะครับ

ติดต่อ โดยตรง ที่
โทร 081-7729909

ห่วง ปรับมุม Camber 3500 บาท
แขนยาว ปรับมุม Toe 2700 บาท
ตัวสั้น ปรับมุม Caster 2500 บาท
หนวดกุ้งหน้า 2700 บาท

คำถามแรก ทำไมถึง ถูกลง
ตอบ เพราะ มีการปรับเปลี่ยน วัสดุ เฉพาะ ตัวหัวปรับ โดยเปลี่ยนจาก Ball Joint มาเป็นแบบ บูทยาง ครับ

คำถามต่อไป คูณภาพ จะแย่ลงไหม งานจะห่วยไหม
ตอบ คูณภาพ ของตัว โครงสร้าง ชิ้นงาน มีคูณภาพระดับเดียวกัน กับ รุ่นที่เป็น Ball Joint จึงทำให้ท่าน สามารถ มั่นใจได้ ในคูณภาพ ของสินค้าของทาง O r T

คำถามต่อมา ทำไม ถึงทำรุ่นนี้ออกมา
ตอบ เพราะในความเป็นจริง ยังมีรถอีกมาก ที่ต้องการใช้ประโยชน์ของ ตัวปรับ เพียงแค่ แก้อาการ ล้อแบะ กินหน้ายางด้านใน เพียงอย่างเดียวเท่านั้นโดย ไม่ได้ ต้องการ ถึง Performance ของ ช่วงล่างที่ดีขึ้น ทาง O r T ได้เล็งเห็นความสำคัญ ของจุดนี้ จึงได้ทำ รู่นประหยัด ออกมา เพื่อรองรับ ความต้องการ ของคนกลู่มนี้ ครับ

คำถาม ต่อมา แล้วจะใช้งาน ได้จริงไหม
ตอบ ใช้งานได้จริง ครับ เพราะ ตอนนี้ ทาง O r T ก็ได้ทำตลาด ตัวปรับ มุมล้อ รุ่น บูทยางสำหรับแก้ปัญหา รถติดแก๊ส ทำให้มุมล้อเพี้ยน กินยางด้านใน มาเป็นเวลา พอสมควรแล้ว ดัง จะสังเกตุได้จาก การที่เริ่มมีสินค้า ของ ทาง O r T ได้วางจำหน่าย ตาม เวบไซต์ Car Club ต่างๆๆ เพื่อแก้ ปัญา เรื่องล้อแบะ และได้รับ ผลตอบรับ ค่อนข้างดี จึง อยากทำให้พี่น้อง ชาว Cef Thai ได้มีสินค้าดีๆๆ ในราคาประหยัด ใช้กันบ้าง ครับ

คำถามสุดท้าย ถ้า บูทยางเสีย จะทำยังไง
ตอบ สามารถ หาซื้อ ได้ตามร้านอะไหล่ มาอัดเปลี่ยนเข้าออก ได้เลย ครับ ไม่จำเป็น จะต้องมาเปลี่ยน หรือ ซื้อ ที่ O r T แต่ถ้าใคร ต้องการ ความสะดวก จะสั่งซื้อที่ทาง O r T ก็มีจำหน่าย ครับ

อีกหนึ่ง ผลงาน คูณภาพ By O r T

สงสัย ประการใด โพสไว้ครับ จะเข้ามาตอบ

attachment.php

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Re: ของพร้อม จำหน่ายแล้ว O r T ราคาประหยัด ริ่มต้นเพียง 2500บาท เหลือ ไม่กี่ชุดแล้วนะครับ + รูป มากมาย

น่าสนใจครับ ของถูกคุณภาพดี
ดูของได้ที่ไหนครับ ?
ดูแล้วซื้อได้เลยหรือต้องสั่งครับ ?
สี่แยกวังหินครับ ถ้าจะเข้ามาก้อโทรมาล่วงหน้าหน่อยก้อดีครับ

สั่งกับพี่ออยเลยใช่มั้ยครับ ?
พี่ออยยังใช้เบอร์เดิมใช่มั้ยครับ ?
เดี๋ยวโทรไปครับ
0817729909 หนุ่มหน้ามน คนเดิมครับผม
:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

น้าออย ราคานี้ต่อคู่ใช่มั๊ยครับ

ผมสนใจห่วงหลัง กับหนวดกุ้งหน้าน่ะครับ

รูปห่วงหลังเห็นแล้ว แต่หนวดกุ้งหน้ายังไม่เห็น แต่คาดว่าคงเหมือนกับแบบบอลจ๊อยเพียงแต่เปลี่ยนหัวเป็นบูชใช่มั๊ยครับ

น้าออย ขอราคาแบบส่งพัสดุมาชลบุรีหน่อยครับ

PM ก็ได้นะครับ
โครงสร้างหลักเหมือนกันครับ ต่างกันแค่หัวจ๊อย กะหัวบู๊ทยางเท่านั้นเอง
ส่วนค่าส่งขอเพิ่มอีก 100 จากค่าของครับผม

พี่ติ่งเชียร์ให้แลัวครับ ในกระทู้เชียงรายโฟกัส สนใจอยู่หลายคนครับ
ของที่พี่ติ่งสั่งได้แล้วนะครับ พร้อมจัดส่งได้ทันที

ถ้าจะสั่ง และส่ง พัสดุจะ ให้โอนยังไงครับ สนใจ หนวดกุ้ง กับห่วงหลัง
โอนค่าของ + ค่าส่ง 100 บาทครับ
อยู่ชลบุรี ถ้าเอาด่วน เด๋วส่งรถทัวร์ให้จ๊ะ

ช่วยอัพให้คับ ใช้บริการแล้ว ถูกใจพนักงานจัดส่งสินค้ามากเลย 555+

บริการถึงที่ใกล้ ไกล ไปหมด :coolly-0034::coolly-0035:
ถ้าไม่เหลือบ่ากว่าแรง ก้อวิ่งไปให้หมดแหละครับ
:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:

น้าออย ตอนนี้รถพร้อมแระ จัดให้ผม 1 ชุดตามนี้ครับ

1. หนวดกุ้งหน้า 1 ชุด
2. ห่วงหลัง 1 ชุด

ที่อยู่จัดส่ง รบกวนดู pm เลยครับผม

อ้อ ขอ pm เลขบัญชีด้วยนะครับเดี๋ยวโอนตังค์ให้ครับ

เด๋วจัดการให้นะครับน้าเหวก

สนใจหนวดกุ้งหน้าแบบหน้าเหวกพอดี... ของเก่าแต่ง บูสกำลังร้าวว
มีรูปให้ดูไหมครับผม:coolly-0003:
รูปดูได้ที่หน้าแรกเลยครับ

Re: ของพร้อม จำหน่ายแล้ว O r T ราคาประหยัด ริ่มต้นเพียง 2500บาท เหลือ ไม่กี่ชุดแล้วนะครับ + รูป มากมาย

สั่งของกับพี่ออยได้เลย ครับ

แท่นเครื่องแต่ง RB คู่ละเท่าไหร่ครับ:coolly-0033:
และชูดแขนแร็ค 3500 หมดนี้เลยหรือเปล่าครับ

ไฟล์แนบ

65 KB · อ่าน: 313
แท่นเครื่องแต่ง RB คู่ละเท่าไหร่ครับ:coolly-0033:
และชูดแขนแร็ค 3500 หมดนี้เลยหรือเปล่าครับ
แท่นเครื่องยูรีเทน 3,000.- ครับ
ส่วนปลายแร็คก้อเฉพาะตรงที่เป็นสีส้ม ๆ ครับพี่นุ

พี่ออยคับ ตัวอามยาม(ปรับมุมโท) มันปรับเกลียวได้ทั้งด้านใน และนอก ใช่ป่าวคับ
ช่ายครับ

ผมอยากถาม ถ้าโทรหาเกรงใจ อิอิ

ตัวไหนเป็นตัวหลักที่ทำให้ล้อหลังตรงได้ครับ คือใส่ตัวเดียวตรงเลย ประมาณนั้นอะครับ
ห่วงปรับมุมแคมเบอร์เลยครับ

เสร็จอ๊ะยังคับ อยากเต็มแก่แว้ว........... :coolly-0033:
ใกล้แล้วครับน้าเหวก ออร์เดอร์เยอะเหลือเกิน

อย่าลืมของเค้านะตัวเอง
ไม่ลืมครับน้าเหวก ตั้งกล่องเตรียมส่ง จ่าหน้ารอไว้แล้ว
ตอนนี้รอแค่หนวดกุ้งครับ
ขออภัยด้วยนะครับที่ล่าช้า

น่าโดนจริงๆ
รับซักชุดมั๊ยน้อง

UP UP UP
รับบัตรเครดิตด้วยนะ

สนใจโทรมาสอบถามได้นะครับ
0817729909 ออย

หาซื้อเปลี่ยน ได้ตามร้านอะไหล่ทั่วไปได้เลย ครับ ทั้ง RBI JAPA PS ใช้ได้หมดครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน