กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ศิวเดช A31001 เสียชีวิตแล้ว

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31092
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31092

Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
แสดงความเสียใจต่อ ผู้ริเริ่ม ก่อการของพวกเรา
พี่ที่เคารพ
เสียชีวิต จากลิ้นหัวใจรั่ว
วันนี้4 กค. 2555
เริ่มสวนวันแรก ณ วัดธรรมมงคล
ซ.สุขุมวิท 101
วันนี้-- เผาวัน อาทิตย์

ใครจะสะดวกวันไหน
เชิญได้เลยครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ
ขอให้ดวงวิญญาณขอป๋าศิ่วสู่สุคติ

ขอแสดงความอาลัยต่อผู้ก่อตั้งชมรมนี้ประธานชมรมคนแรก (ป๋าสิ่ว) และแสดงความเสียใจต่อครอบครัวสายสากลพานิชมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

attachment.php

ไฟล์แนบ

7.8 KB · อ่าน: 2,281
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวท่านผู้ก่อตั้งชมรมอย่างสุดซึ้งด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจอย่างที่สุดครับ

หลับให้สบายนะครับ ป๋าสิ่ว

ขอแสดงเสียใจอย่างสุดซึ้งกับครอบครับพี่ศิ่วด้วยครับ

ใจหาย..

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับด้วยครับ

ให้พี่เค้าติดแก๊สให้ ขอบคุณพี่มากครับ ผมนึกถึงพี่เสมอ หลับให้สบายครับ

ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของป๋าศิ่วด้วยครับ

เพิ่งทราบข่าว อดใจหายไม่ได้ ป๋าสิ่วเป็นคนรับสมัครผมเข้ามาในชมรมแห่งนี้
ครบรอบ 8 ปีก้อยังเจอกัน เดือนที่แล้วก้อคุยกันเรื่องแก๊สอยู่เลย
ขอให้ป๋าหลับให้สบายนะครับ
ชมรมที่ป๋าก่อตั้งขึ้นมา พวกผมจะดูแลมันให้อย่างดี
ขอบคุณป๋าสิ่ว สำหรับทุกสิ่ง ทุกอย่างที่ทำเพื่อพวกเรานะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน