กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ มาแล้วกับคำเรียกร้องของทุกคน กับงาน King of Cefiro ตุลาคมนี้ +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31782
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31782

CEF-THON
Cefiro-Thailand Members
King of Cefiro ตุลาคมนี้นะครับบบ

attachment.php

ไฟล์แนบ

91.1 KB · อ่าน: 5,138
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

เนื่องด้วยตามที่คุยไว้ก่อนพี่ศิวเดชจะเสียชีวิตนั้นให้ทางผมได้จัดการเรื่องการแข่งขันในรุ่นKING และ PRINCE OF CEFIRO
เพื่อให้วงการเบนซินกลับคืนสู่สนามไม่ใช่จอดอยู่ตามบ้านหรือตามเต้นท์รถมือสองดั่งที่เห็นๆกันอยู่
ทั้งนี้ที่สำคัญคือชมรมเราเป็นผู้ก่อตั้งในยุคแรกอีกด้วย...
ตามที่ได้คุยกับทางทีมงาน HOT ROD ซึ่งจัดประจำอยู่เสาร์ที่ 4
สรุปได้ว่าจะทำการจัดการแข่งขันในวันเสาร์ที่27ตุลาคมนี้ครับ

รุ่น PRINCE OF CEFIRO
(ยางเรเดียลแท้มีแอร์ยังเป็นสภาพยังรถบ้านอยู่)
จะวิ่งก่อนในเวลา19.30น.วิ่งเวลาET(ไม่ต้องชิงไฟ)คันละ2รอบเอาเวลาดีที่สุดแล้วจัดอันดับมี10ตำแหน่ง
(ค่าสมัคร1000บาท)​

รุ่น KING OF CEFIRO
(รถเต็มที่แต่ช่วงล่างหลังยังเป็นอิสระเหมือนเดิม ฉีดNOSได้ไม่ห้ามเกียรทุกชนิด)
จะวิ่งเวลา20.30น.วิ่งเวลาETคันละ2รอบเอาเวลาดีที่สุดแล้วจัดอันดับมี10อันดับ
(ค่าสมัคร1000บาท)​

วัตถุประสงค์เพื่อให้การแข่งขันของทางชมรมยังคงอยู่
และเพื่อตามนโยบายที่พี่ศิวเดชฝากงานไว้ก่อนเสียชีวิตครับ
(ปล.ตอนเเรกจะเชิญพี่ศิวเดชมามอบรางวัลและทีนี้ใครจะเป็นคนมอบรางวัลช่วยหามาด้วยครับ)​
<!-- / message --><!-- sig -->

แก้ไขล่าสุดโดย mod:
ต้องช่วยกัน ครับ พี่น้อง ในชมรม งานอย่างนี้ มีเวลาเตรียมตัวตั้งมากมาย สละเวลาส่วนตัวมาร่วมกิจกรรม ที่เป็นงานที่ส่วนรวม เพื่อคงไว้ตามตำนาน ที่เคยจัดอย่างงามสง่า

ผมส่งรถผมเองเข้าประกวด 2คัน แน่นอนครับ^^ รุ่น Prince , King ลงหมด ขำๆ สนุกๆ ครับ พี่น้องมากันเยอะๆนะครับ

รุ่น prince นี่ดีครับ ใช้เวลา ET จะได้ไม่ต้องกดดันเวลาชิงไฟ :coolly-0039:

ขอเชิญสมาชิกชมรมที่ว่างแม้ไม่ได้เเข่งแต่หากมาช่วยกันทำหน้าที่เพื่อให้การแข่งขันเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเพราะเราทุกคนคือครอบครัวเดียวกันมีอะไรบอกได้ในวันงานครับ

ไปแน่นอน มีไรสั่งการมาเลยพี่เก๋ เดี๋ยวว่างน้องจะโทรหานะ

ขอเชิญสมาชิกชมรมที่ว่างแม้ไม่ได้เเข่งแต่หากมาช่วยกันทำหน้าที่เพื่อให้การแข่งขันเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเพราะเราทุกคนคือครอบครัวเดียวกันมีอะไรบอกได้ในวันงานครับ

ช๊อบชอบเลยน้อง เราครอบครัวเดียวกัน งานนี้ขอให้สมาชิกชมรมร่วมกันสร้างเจตนารมณ์แด่ป๋าศิวฯ ประธานชมรมคนแรก ผู้สร้างตำนาน King of Cefiro Thailand ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน