กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ขอเชิญร่วมงานฉลองครบรอบ 9 ปี ชมรม CEFIRO-THAILAND++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31211

mamamusab
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
สถานที่ : หอประชุมวายุภักษ์ ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติ ฯ ถ.แจ้งวัฒนะ
วันและเวลา : เสาร์ที่ 1 กันยายน พ.ศ.2555 ตั้งแต่ 15.00 น. เป็นต้นไป
ค่าใช้จ่าย : ท่านละ 400.- ( โต๊ะจีน ) รวมอาหารและเครื่องดื่มแล้ว ( ไม่รวมเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ )

แผนที่โดยรวมครับ ให้มองไปที่อาคารรวมหน่วยราชการนะครับ
attachment.php

เรามาดูสถานที่จัดงานและบรรยากาศรอบ ๆ กันครับ
อันนี้เป็นบริเวณด้านนอกและลานจอด จะเห็นได้ว่าเหลือ ๆ และถ้าจัดจอดดี ๆ จะสวยงามมาก ๆ ครับ

นี่คือป้ายสถานที่จัดงานและโดมของสถานที่จัดงาน สวยงาม อลังการมาก ๆ

อยู่ข้าง ๆ บริษัทไปรษณีย์ไทยนะครับ สงสัยเส้นทางสอบถามได้
0817729909 ออย

รายการอาหาร วันงาน
1.ข้าวเกรียบกุ้ง
2.ออร์เดริฟ (ไข่เยี่ยวม้า ปอเปี๊ยะ หอยจ๊อ หมูแผ่น)
3.กระเพาะปลาเหดหอมเนื้อปู
4.ไก่อบยอดคะน้า
5.ยำสามกรอบ
6.เนื้อปลาทอดสามรส
7.ข้าวผัดปู
8.ต้มยำทะเล น้ำข้น
9.ลิ้นจี่ลอยแก้ว
<!-- / message --><!-- sig -->

ไฟล์แนบ

65 KB · อ่าน: 3,182
    71 KB · อ่าน: 3,133
    59.3 KB · อ่าน: 3,109
    65 KB · อ่าน: 3,183
    51.3 KB · อ่าน: 3,460
แก้ไขล่าสุดโดย mod:

ไอย๊ะ ปีนี้งานจัดหน้าบ้านตูรเลยนี่หว่า อยู่ฝั่งตรงข้ามนี่เอง สงสัยจัดเต็มงานนี้ เมาไม่ขับเดินกลับก้อได้ว๊ะ:coolly-0010:

บึ้มบั้มซัมเบ้ พบกับวงคนตรีสุดหรรษา นักร้องสาวสวย
พร้อมร่วมเล่นเกมส์ชิงรางวัลต่างๆมากมายของทางชมรม
สมาชิกใหม่ที่ไม่เคยไปไม่เคยเจอกัน งานนี้แจ้งเกิดได้เลยคับ
ไม่ต้องเขิน ไม่ต้องอาย เจอกันคับ

แล้วคงได้เจอกันอีกครั้งวันงานนะครบทุกๆท่าน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน