กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

VTR King of Cefiro

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311148
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311148

Cefiro-Thailand Members

ถ่ายแบบไม่ได้มีพิธีรีตองอะไร เพราะสารภาพตามตรงว่า...

พึ่งเคยได้เข้าสนามก็ครั้งนี้ครั้งแรกครับ...

:coolly-0001:
จริงๆแล้วเป็น Full HD นะครับ แต่กล้องถ่ายตอนแสงน้อยไม่ได้เรื่องเท่าไหร่ เลยออกจะเบลอๆไปบ้าง ส่วนรายละเอียดในการถ่ายอาจไม่ครบถ้วนสมบูรณ์ เพราะรีบถ่าย รีบทำจริงๆครับ

:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุดโดย mod:

ถ่ายแบบธรรมชาติ...ดูดีขอบคุณสำหรับภาพบรรยากาศสวยๆครับ:coolly-0003:

งานนี้งานเดียวที่ผมไม่เคยได้ไปสัมผัส ขอโทษด้วยครับที่ไม่ได้ให้ความร่วมมือกับทางชมรม

ขอบคุณน้องปาล์มสำหรับการมีส่วนร่วมเสียสละเวลาจัดทำ VTR King of Cefiro สวยๆ แด่ชมรมนี้

สุดยอดคับ ทั้ง VTR ทั้งผู้เข้าร่วมการแข่งขันทุกท่าน และก็ขอแสดง
ความดีใจกะน้องโอ หัวไก่ ที่ได้รับรางวัล ส่วนตัวต้องขอโทษด้วย
ที่ไปร่วมงานไม่ได้ ติดงานและภารกิจจริงๆ ขอบคุณพี่เก๋ และคณะทำงาน
ทุกท่านครับ.........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน