กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@^^@ ขอความร่วมมืองาน 10 ปี Cef-Thai ค่ะ @^^@

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31069

Rookie ผู้(เคย)กว้างขว้าง
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
ขอความร่วมมือ งานครบรอบ 10 ปี Cef-Thai .....
ขอความร่วมมือจากพี่น้องทุกคน ทุกภาคส่วนค่ะ
เนื่องจาก เดือนกันยานี้ จะครบรอบ 10 ปี ของชมรมเรา อยากให้พี่น้องทุกคนมีส่วนร่วมกับการฉลองใหญ่ในปีนี้ ....
1. เรื่องสถานที่ ใครมีคนรู้จัก หรือ รู้จักสถานที่ ที่มันจอดรถได้ 100+คัน และ ภายในฮอลล์จุคนได้อย่างน้อย 250 คน ขึ้นไป แสดงตัวด่วนค่ะ
2. วันที่กำหนดไว้คร่าวๆ คือวันที่ 21 กันยา ค่ะ (สามารถเปลี่ยนแปลงได้ตา่มวันว่างของสถานที่ค่ะ)
3. Theme ในวันงานค่ะ ทางคณะกรรมการ และ กรรมกรทั้งหลาย ได้คิดกันมาคร่าวๆ เราจะจำลองเป็นบรรยากาศงานวัด เนื่องด้วย เราอยากจะทำให้แตกต่างกว่าทุกปี ฉลอง 10 ปีทั้งที ต้องใหญ่ ต้องมันส์ (เห็นด้วยไม๊ค่ะ )
4. เพราะปีนี้เรามี Theme งาน ความยุ่งยากจึงบังเกิดค่ะ อยากขอความร่วมมือจากทุกคนค่ะ ใครมีความสามารถทั้งงาน อาร์ต พร๊อพ หรือ ดีไซน์ หรือเคยจัดงานอีเวนท์มา โปรดแสดงตัวค่ะ
5. จะทำเสื้อค่ะ ครบรอบ 10 ปี มีแบบในหัวคร่าวๆ แต่วาดรูปไม่เป็น ใครสามารถช่วยด้วยค่ะ
และร้านทำเสื้อ โรงงานสกรีน ใครจะรับไปทำ โปรดบอกค่ะ...
6. เรา จะนัดประชุมกัน ภายใน อาทิตย์ที่ 2 ของสิงหา จะเป็นวันไหน จะแจ้งอีกที รบกวนพี่น้องที่สมัครใจอยากช่วย มาพบปะช่วยกันออกความคิดเห็น เป็นส่วนหนึ่งของงานชมรมค่ะ
7. งานนี้ อยากจะให้ทุกคนช่วยหาสปอนเซอร์ค่ะ ใครมีคนรู้จักและ พอสนับสนุนงานเราได้ บอกเลยค่ะ แจะมีจดหมายที่ทำไว้แล้ว ในนามชมรม จะได้มีหลักฐานอย่างเป็นทางการ ว่าเงินทั้งหมด หรือ ของที่ได้มา จะไม่ลงขวด หรือกลายเป็นของส่วนตัว
8.นี่ยังไม่ถึงวันงานนะค่ะ เพราะในวันงาน ยังต้องการสตาฟเพิ่มเติมอีกมาก อาทิเช่น คนดูแลของรางวัล / จัดรถ / เก็บเงินหน้างาน / พิธีกร / และ ช่วยในตกแต่งงาน

ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับความร่วมมือค่ะ ช่วยกันนะค่ะ ยังไงก็บ้านเรา วันเกิดบ้านเราทั้งที เต็มที่ซักปีเถอะค่ะ....

กระแจะ .....
:coolly-0044:

ขอบคุณคับ น้องแจะ ที่ช่วยประสานงานคับ
ช่วยๆกันคับ พี่น้อง เพื่อบ้านของเรา 10 ปีแล้ว
ที่ร่วมทุกข์ ร่วมสุข ร่วมซ่อมกันมา ใครมีข้อเสนอ
หรือจะเสนอตัวเข้าร่วมมือช่วยเหลือ ยินดีนะคับ

ครบรอบ10ขวบ ทั้งที ของรางวัลจากสปอนเซอร์ต้องจัดหนักๆซะหน่อยแล้ว

ครบรอบ10ขวบ ทั้งที ของรางวัลจากสปอนเซอร์ต้องจัดหนักๆซะหน่อยแล้ว

โหแล้วเค้าอ่ะ เค้าไม่มีเซฟอ่ะ ได้ของรางวัลทำไงอ่ะ ฮือ ๆ

มีใครรู้จัก contact person เหล่านี้บ้างมั๊ยครับ
รถยนต์ - NISSAN
ผ้าเบรค - เบนดิกซ์ หรืออื่น ๆ
ยาง - โยโก บริจสโตน หรืออื่น ๆ
น้ำมันเครื่อง - ปตท. หรืออื่น ๆ
อุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์อื่น ๆ

รบกวนด้วยนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน