กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอคำแนะนำหน่อยคร้าบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย song7411
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

song7411

Registered
ผมใช้ A31 เครื่อง RB 25 เกียร์ AUTO มีปัญหาดรื่องยนต์ดับกลางอากาศบ่อยๆ รถมีอาการเหมือนครัชลื่นเคยเอาไปให้อู่หลายที่แก้ไม่หาย ขอคำแนะนำอู่ขั้นเทพให้ด้วยคร้าบ จักขอบพระคุณอย่างสูง:coolly-0033:

ผมใช้ A31 เครื่อง RB 25 เกียร์ AUTO มีปัญหาดรื่องยนต์ดับกลางอากาศบ่อยๆ รถมีอาการเหมือนครัชลื่นเคยเอาไปให้อู่หลายที่แก้ไม่หาย ขอคำแนะนำอู่ขั้นเทพให้ด้วยคร้าบ จักขอบพระคุณอย่างสูง:coolly-0033:
K-SPORT ONLY จบแน่นอนครับ:coolly-0003:
081-8218310 พี่เก๋

เครื่องยนต์ดับกลางอากศน่าจะต้องลองเปลี่ยนแอร์โฟร์ครับ
ส่วนที่ครัชลื่นๆๆขอรายละเอียดมากกว่านี้ได้ไหม

อาการครัชท์ลื่นก็จะวิ่งไม่ออกนะครับ หรือใส่ D แล้วไม่วิ่ง หรือวิ่งแต่วัดรอบ ความเร็วไม่กระดิกเท่าไหร่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน