กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอถามเรื่องยาวหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย xman
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
X

xman

พอดีผมได้ยางมาครับ เป็นของใหม่แต่เก่าเก็บ ประมาณปี 04 ถ้าใส่รถแล้วจะมีปัญหามั๊ยครับ คิดว่ายางมันหมดอายุแล้วครับ เลยกล้าๆ กลัวๆ ไม่กล้าใส่ ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ:verwirrt:

ถ้ายางไม่เคย ลงพื้นถนน เสปคของ yokohama อายุ10ปีครับ

ยังไง ลองเอามือกดที่แก้มดูว่ามันแตกลายริยัง ถ้าดอกนิ่ม ไม่แตกลายก็ใช้ได้

ถ้ายางไม่เคย ลงพื้นถนน เสปคของ yokohama อายุ10ปีครับ

ยังไง ลองเอามือกดที่แก้มดูว่ามันแตกลายริยัง ถ้าดอกนิ่ม ไม่แตกลายก็ใช้ได้

ขอบคุณครับ รอคนตอบอยู่เลย ยางสภาพ ok เลยครับ ลองเช็คดูแล้วครับ ถ้า10 ปี ค่อยกล้าใส่หน่อยครับ

ผมยังใส่ยางปี 02 อยู่เลยครับ คู่หลัง ยางเก่ายุ่น Yokohama DNA GP วิ่งไปเที่ยวตาก-กำแพงเพชร-นครสวรรค์ รวมระยะทางพันกว่าโลมาแล้วด้วย
เช็คลมยางบ่อยหน่อย อย่าเติมแข็งมาก วิ่งเร็วอาจระเบิดได้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน