กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณจูช/ออย/แช้มป์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31629
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31629

Cefiro-Thailand Members
Registered
พี่เปลี่ยนกล่องเกียร์เสร็จเมื่อกี้ หายแล้วคับ ขอบคุณน้องๆมากสำหรับน้ำใจในครั้งนี้คับผม

เกิดไรขึ้นครับ อยากรู้.........ด้วยคน
อ๋อกล่องเกียร์ผมมันรวนนะคับ น้องๆเข้าช่วนเป็นธุระจัดหาให้นะคับ เลยต้องของคุณกันหน่อย บอกได้เลยว่า หากรถใครไฟ power ติดบ้างไม่ติดบ้าง หากไม่ติดแล้วรถออกตัวที่เกียร์3 ล่ะก็ไม่ต้องไปทำไรทั้งนั้นเปลี่ยนกล่องเกียร์อย่างเดียวคับจบเลย:biggrin:

ตอนนั้นผมก้ออาการแบบนี้เปลี่ยนกล่อง หาย เลย โดน เชียงกงหลอกก่อนด้วยถึงหาย

ตอนนั้นขายให้ถูกๆก็ไม่เอา
จูชเลยส่งขายต่างแดนเลย ท่าทางมันจะดีก่าวกล่องเก่าด้วยนะจูช เปลี่ยนนิ่มก่าวแยะเลย ขอบคุณอีกครั้งคับผม เออมีกล่องควบคุม ที่ปัดน้ำฝนปะไปอีกและฮิๆๆ

จูชเลยส่งขายต่างแดนเลย ท่าทางมันจะดีก่าวกล่องเก่าด้วยนะจูช เปลี่ยนนิ่มก่าวแยะเลย ขอบคุณอีกครั้งคับผม เออมีกล่องควบคุม ที่ปัดน้ำฝนปะไปอีกและฮิๆๆ

ติดต่อพี่ออยเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน