กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณน้อง 3 คนที่อยู่เป็นเพื่อนงาน Motor show

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31418

Moderator
Registered
ขอบคุณน้อง 3 คนที่อยู่เป็นเพื่อนในงาน Motor show จนเบียร์หมดและกลับพร้อมกันชุดสุดท้าย
น้องตู่ น้องต๋อง และน้องบอล ขอบคุณหลายๆ ครับ

Re: ขอบคุณน้อง 3 คนที่อยู่เป็นเพื่อนงาน Motor show

เสียดายเบียร์หมดไวไปหน่อย นึกว่าจะมีเติมอีกซักถัง ขอคุณป๋าและพี่ๆเช่นกันครับ :coolly-0028:

Re: ขอบคุณน้อง 3 คนที่อยู่เป็นเพื่อนงาน Motor show

ขอบคุณน้อง 3 คนที่อยู่เป็นเพื่อนในงาน Motor show จนเบียร์หมดและกลับพร้อมกันชุดสุดท้าย
น้องตู่ น้องต๋อง และน้องบอล ขอบคุณหลายๆ ครับ
ขอบคุณน้าลองเช่นกันคับ
ที่ทำให้โลมาขี้เมายังอยู่คู่มิตติ้งเซฟไทยต่อไป...
:coolly-0041::coolly-0005:

หลักฐาน.....

ไฟล์แนบ

76.4 KB · อ่าน: 196

อ่าวไปกัน 4 คันหรอคับ( ส่วนตัวผมอยู ภูธรคับ ) อยากไปงานมากกกก:coolly-0007:

อยากอยู่จนงานเลิกเหมือนกันคับ แต่บ้านไกล แต่ก้อกลับเกือบสุดท้ายเหมือนกัลลลล....:coolly-0033:

อิจฉา ด้วยอีก คน งึมๆ
เบียรซื้อกินที่ไหนก็ได้
แต่ นั่งกินกับคนที่เราชอบพอกันกับบรรยากาศ นี้ ซิ๊...........

อิจฉา ด้วยอีก คน งึมๆ
เบียรซื้อกินที่ไหนก็ได้
แต่ นั่งกินกับคนที่เราชอบพอกันกับบรรยากาศ นี้ ซิ๊...........

ใช่เลย น้องตะโอ๋..

ขอบคุณน้องตู่ ต๋อง และอ๊อดเพชรบุรี ที่ดูแลเมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมา รวมทั้งของฝากลูกตาลลอยแก้วจากน้องอ๊อดด้วย
ขอบคุณน้องอาท แม่กลอง นำลิ้นจี่มาให้ถึงบ้าน ขอบคุณน้องทุกคนครับ

ใช่เลย น้องตะโอ๋..

ขอบคุณน้องตู่ ต๋อง และอ๊อดเพชรบุรี ที่ดูแลเมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมา รวมทั้งของฝากลูกตาลลอยแก้วจากน้องอ๊อดด้วย
ขอบคุณน้องอาท แม่กลอง นำลิ้นจี่มาให้ถึงบ้าน ขอบคุณน้องทุกคนครับ
ฝากถึงน้าอ๊อดเพชรบุรีหน่อยครับ คือผมลืมคืนปลั๊กน้าครับ:coolly-0041:

ฝากถึงน้าอ๊อดเพชรบุรีหน่อยครับ คือผมลืมคืนปลั๊กน้าครับ:coolly-0041:
ไม่เป็นไร ฝากตังค์ค่าปลั๊กมา ที่พี่ตู่ ได้ครับ 2000.- ยินดี

ไม่เป็นไร ฝากตังค์ค่าปลั๊กมา ที่พี่ตู่ ได้ครับ 2000.- ยินดี

งั้นเดี๋ยวมาเจอที่บ้าน พี่ขอจัดชุดใหญ่ให้ซักโต๊ะเน๊อะ แต่เอาตังค์ที่น้องต๋องมาให้พี่..555

งั้นเดี๋ยวมาเจอที่บ้าน พี่ขอจัดชุดใหญ่ให้ซักโต๊ะเน๊อะ แต่เอาตังค์ที่น้องต๋องมาให้พี่..555

จัดเมื่อไรโทรตามผมด้วยนะครับ เดี๋ยวไม่มีใครเป็นพยาธิ