กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** ขายเบาะ Recaro หมอนตัน+ตาข่าย+SR3 สภาพสวยๆหลายคู่เลย ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย mengpood
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

mengpood

Registered
เบาะ Recaro หัวตาข่ายสีเทาปัก Recaro สีแดงสภาพสวยเลยครับซักให้เรียบร้อย ตัวยก+ลูกบิดครบ ไม่มีราง ขาย 8,000 บาท

เบาะ Recaro หมอนตันดำผ้ากลางเทาสภาพดีครับ ไม่มีรางเหมือนกัน ขาย 8,000 บาท

เบาะ Recaro SR3 สีดำล้วนหายากครับสภาพดีปีกไม่ล้มฟองน้ำสวย โครงแน่น เก็บผ้าให้เรียบร้อย ขาย 22,000 บาท

เบาะ Recaro SR3 Lemans สีดำสภาพดีปีกไม่ล้ม เก็บฟองน้ำ เก็บผ้าให้เรียบร้อย ขาย 20,000 บาท

เบาะ Recaro หมอนตันสีเทาทั้งตัวสภาพดีมากใหม่ๆเลยขายพร้อมราง ขายแล้วครับ

เบาะ Recaro หัวตาข่ายสีดำ ดึงที่พักขายืดออกมาได้ตัวยก+ลูกบิดครบ ไม่มีราง ขายแล้วครับ

เบาะ Recaro หัวตาข่ายสีดำ ปัก Recaro สีส้มสภาพสวยเลยครับตัวยก+ลูกบิดครบ ไม่มีราง ขายแล้วครับ

เบาะ Recaro Lemans SR3 มีปัก Recaro ตรงผ้ากลางด้วยสภาพสวยไม่มีราง ขายแล้วครับ

เบาะ Recaro รุ่นไหนไม่แน่ใจแต่หุ้มหนังมาใหม่ สภาพของใหม่ เลยยังไม่ได้ใช้ ขายแล้วครับ

สนใจดูของได้แถวนวมินทร์ หรือ รามอินทราครับ ต่อรองได้บ้างลดได้นิดหน่อย ของส่วนมากคัดสภาพมาแล้วสวยๆเลย 086-5092846 :coolly-0009::coolly-0009:

PS: รูปตามลิงค์เลยคับบ

http://www.club4g.com/index.php/topic,14755694.0.html

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน