กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>> ด่วนคับ << รบกวนปรึกษาเรื่อง ตู้แอร์ คับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311314
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311314

f A i R __ CefprAkrAn
Cefiro-Thailand Members
จากอาการ ค่อนข้างแน่นอนแล้ว ว่า ตู้แอร์ _ คอยล์เย็นรั่ว !!~

เลยอยากจะรบกวนปรึกษา พี่ๆ ว่า

1.เปลี่ยนใหม่ ___ มือ1ไทย VS มือ2ยุ่น อย่างไหนดีกว่า แบบไหนทนกว่า แบบไหนเย็นกว่าคับ
2.อยากทราบราุคาเปลี่ยนตู้แอร์ มือ1ไทย รวมเบ๊ดเสร็จ เท่าไหร่ >> ผมถามมา3200 <<
3.อยากทราบราคาเปลี่ยนตู้แอร์ มือ2ยุ่น รวมเบ็ดเสร็จ เท่าไหร่ >> ค่าตู้ไม่น่าเกิน1500+ค่าแรง ค่าน้ำยา รวมแล้วประมาณเท่าไหร่คับ

ขอบคุณล่วงหน้านะคับ พอดีว่า วัน อาทิตว่าง ว่าจะไปเปลี่ยนแล้ว ทนร้อนไม่ไหว :coolly-0041:

ผมก็ ตู้แอร์เบิกใหม่ๆเลย ทำแถว รามอินทรา กม8 โดนไปประมาน 5000
ตู้+วาว์ล+ไดเออร์+ไรอากาศ+น้ำยา+เติมน้ำมันคอม

ลองคำนวนดูครับ

ส่วนตัวผม ก็อยากมือ2นะ แต่ไม่มั่นใจว่าจะพังอีกเมือไร ก็เลยยอมทำ เพราะรถคันนี้ผมรัก
ตอนนี้กำลังคอมแอร์อยู่ครับ ถ้าเจอๆบอกกันบ้างนะครับ rb20det

ผมก็ ตู้แอร์เบิกใหม่ๆเลย ทำแถว รามอินทรา กม8 โดนไปประมาน 5000
ตู้+วาว์ล+ไดเออร์+ไรอากาศ+น้ำยา+เติมน้ำมันคอม

ส่วนตัวผม ก็อยากมือ2นะ แต่ไม่มั่นใจว่าจะพังอีกเมือไร ก็เลยยอมทำ เพราะรถคันนี้ผมรัก
ตอนนี้กำลังคอมแอร์อยู่ครับ ถ้าเจอๆบอกกันบ้างนะครับ rb20det

วาล์ว ไดเออร์ ผมเพิ่งเปลี่ยนมาใหม่หมด ___ เปลี่ยนยกชุดเลย คอมแอร์ด้วย แต่ดันไม่ได้เปลี่ยนตู้:coolly-0005:

ตอนนี้ตู้เพิ่งมารั่ว ^^

คอมRB20 เคยเห็นแวปๆ ในเว็บA31 อ๊ะ เดี๋ยวยังไงเห็นแล้วส่งลิ้งค์ไปไห้นะคับ :coolly-0026:

อยู่กลุ่มเซฟบีบี มาทำรถไกลจัง หรือว่าบ้านอยู่แถวนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน