กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตามหาของซ่อมรถรักครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311159
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ส่งพวกบริษัทขนส่งก็เป็นวิธีที่ดี แต่สำคัญตรงที่ จะขนไปส่งบริษัทขนส่งยังไง

มีที่แบบไปรับถึงที่บ้านก็มีครับ ของ SD ขนส่งเคยให้ไปรับแม็กมาส่งให้ที่ภูเก็ตอยู่ครับเค้าไปรับถึงที่บ้านเลยแล้วคิดค่าไปรับของปลายทางครับ . SD EXPRESS
212-214 ถนนจารุเมือง แขวงรองเมือง เขตปทุมวัน กรุงเทพฯ
โทรศัพท์ 02-214-4341, 081-408-3196, 081-449-08
6 :coolly-0003:

พรุ่งนี้เพื่อนจะยืมรถช่างที่น้านแอร์ไปเอาของที่ป๋าลองให้ ป๋าอยู่บ้านมั้ยครับ(วันพ่อด้วย)ถ้าออกไปไหนกับครอบครัวก็ค่อยเข้าไปที่หลังก็ได้ครับ

กระจกหูช้าง มาแล้ว KT CarCenter (ใกล้ ร.พ.มิช้นชั่น ภูเก็ตครับ) ร้านอาหาร+กาแฟสไตล์คนรักรถครับ... เข้าโครงการเปลี่ยน อะไหล่เป็น เบียร์ Leo ครับ

ขอบคุณครับ โกบอย โกนิด Cefiro KT CarCenter...ขอบคุณครับ:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

มีที่แบบไปรับถึงที่บ้านก็มีครับ ของ SD ขนส่งเคยให้ไปรับแม็กมาส่งให้ที่ภูเก็ตอยู่ครับเค้าไปรับถึงที่บ้านเลยแล้วคิดค่าไปรับของปลายทางครับ . SD EXPRESS
212-214 ถนนจารุเมือง แขวงรองเมือง เขตปทุมวัน กรุงเทพฯ
โทรศัพท์ 02-214-4341, 081-408-3196, 081-449-08[/COLOR][/B]6 :coolly-0003:
นิ่มซีเส็ง ขนส่งเครื่องยนต์ไปเชียงใหม่ คนซื้อให้มารับที่บ้านจากพุทธมณฑลมาบ้านพ๋มแคราย ค่าขนส่ง 3,000.- จากพุทธมณฑล-เชียงใหม่ 700.- งง.เลย

พรุ่งนี้เพื่อนจะยืมรถช่างที่น้านแอร์ไปเอาของที่ป๋าลองให้ ป๋าอยู่บ้านมั้ยครับ(วันพ่อด้วย)ถ้าออกไปไหนกับครอบครัวก็ค่อยเข้าไปที่หลังก็ได้ครับ

วันนี้ไปหาพ่อ เย็นไม่อยู่ พรุ่งนี้หยุดอีกวันครับ..

SD Express เดี๋ยวเค้าจะบอกราคาให้ ว่าจาก งามวงศ์วานซอย9 -ขนส่ง และ ขนส่ง-มาภูเก็ต เท่าไร

วันนี้ให้บริษัทเข้าไปรับของที่บ้านป๋าครับ....ของคุณครับป๋ามา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ

วันนี้ให้บริษัทเข้าไปรับของที่บ้านป๋าครับ....ของคุณครับป๋ามา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ

โทรมาแล้ว จะเข้ามารับบ่ายสาม พี่บอกว่าต้องหลังห้าโมงเย็นเพราะทำงาน เค๊าก็มารับไม่ได้ยืนยันมาได้บ่ายสามเดี๋ยวกลับเข้าบริษัทไม่ทันครับ..เอางัยว่ามาล่ะกัน..
ปล.เย็นมาไม่ได้ ให้มารับวันศุกร์ก่อนสิบเอ็ดโมงเช้าได้มั้ยเพราะหลังจากนั้นไม่อยู่ไป ตจว.

โทรมาแล้ว จะเข้ามารับบ่ายสาม พี่บอกว่าต้องหลังห้าโมงเย็นเพราะทำงาน เค๊าก็มารับไม่ได้ยืนยันมาได้บ่ายสามเดี๋ยวกลับเข้าบริษัทไม่ทันครับ..เอางัยว่ามาล่ะกัน..
ปล.เย็นมาไม่ได้ ให้มารับวันศุกร์ก่อนสิบเอ็ดโมงเช้าได้มั้ยเพราะหลังจากนั้นไม่อยู่ไป ตจว.
ขอบคุณครับป๋า ผม บอกว่าให้ไปรับหลัง5 โมงครึ่ง เท่านั้น ถ้าส่งไม่ทันให้ส่งวันถัดไปครับ แต่ว่าตอนนี้ของถึงบ้านเรียบร้อยแล้วครับ จะเอาเข้าอู่พรุ่งนี้ครับ
ขอบคุณมากครับ:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน