กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตามหาโลมาเนื้อคู่ไว้ขับไปเรียนครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย vampirezero
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

vampirezero

Registered
ต้องการ บอดี้ 24v

เครื่อง RB สภาพตัวถังสวย ๆ

ข้อแม้ นัดดูรถที่ BIGJOHN บางกรวยครับผม

งบ 200,000 +-

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ขอเป็นตัว 24v เครื่อง RB MT นะคับ

งบตั้งไว้ 200,000 ถ้วนคับ

สีถ้าเป็นไปได้ขอเป็น ขาว ไม่ก็เทาดำคับ (เทา-เขียว) ง่ะ ไม่รู้สีอะไรบอกไม่ถูก แต่ไม่ใช่เทาบรอน 555

ผมดูรถไม่เป็น ถ้าท่านใดสะดวกขอนัดดูรถที่อู่ BIGJOHN บางกรวยครับ

ที่อยากได้เป็นพิเศษคือกันชนอูมคับ :coolly-0044:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
กันชนอูมหาเปลี่ยนได้ไม่ยาก
แนะนำว่าอย่ากำหนดสเปคให้แคบนัก ตัวเลือกจะน้อยลง เลือกสีนี่ยากเลย บอดี้24 โรงงานไม่มีสีขาวเน้นบอดี้สวยๆดีกว่า
บอกสเปคไปเลย ต้องการ
บอดี้ 24
เครื่อง RB
บอดี้สวยๆ ไม่ตัดต่อ ไม่ชนหนัก
ราคาประมาณ 200000.-ครับ:coolly-0023:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
กันชนอูมหาเปลี่ยนได้ไม่ยาก
แนะนำว่าอย่ากำหนดสเปคให้แคบนัก ตัวเลือกจะน้อยลง เลือกสีนี่ยากเลย บอดี้24 โรงงานไม่มีสีขาวเน้นบอดี้สวยๆดีกว่า
บอกสเปคไปเลย ต้องการ
บอดี้ 24
เครื่อง RB
บอดี้สวยๆ ไม่ตัดต่อ ไม่ชนหนัก
ราคาประมาณ 200000.-ครับ:coolly-0023:

ขอบคุณครับศิษย์พี่

งั้นขอตั้งใหม่เป็น

เครื่อง RB MT สภาพตัวถังสวย ๆ

นัดดูรถที่ BIGJOHN บางกรวยครับผม

งม 200,000 ถ้วน

ขอบคุณครับศิษย์พี่

งั้นขอตั้งใหม่เป็น

เครื่อง RB MT สภาพตัวถังสวย ๆ

นัดดูรถที่ BIGJOHN บางกรวยครับผม

งม 200,000 ถ้วน
AT ก่อนแล้วค่อยแปลงเป็น MT ก้อได้กระมังครับ ของที่น้าจอนแกเยอะแยะไป
รถเดิมโรงงานมารถที่เป็น MT มีไม่น่าเกิน 20% ด้วยซ้ำไป
เผื่อจะหารถได้เร็วขึ้น

ขอบคุณที่ใช้แนะคับพี่

ผมชอบมานานแล้วแต่ไม่ค่อยมีความรู้เท่าไหร่ แหะ ๆ

ยังหาอยู่นะครับ แต่ต้องมีข้อแม้ว่า

บอดี้ 24v เครื่อง RB

นัดดูรถที่ BigJohn บางกรวยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน