กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามเรื่องช่วงล่าง 300ZX

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย lucky
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

lucky

.. ตังน้อย..แต่อยากดริ๊ฟ.
Registered
คือผมมอง a31 อยู่ 1 คันอะคับพอดีเค้าบอว่าเปลี่ยนช่วงล่างเป็น 300Zx อะคับก้อเลยอยากถามว่าดีมั้ย เพราะมะเคยเห็นใครเค้าใส่กันเลย มีแต่ ช่วงล่าง 32 อะคับ

********* ขอบคุณมากคับ *********:mad: :cry:

ใส่ได้ครับ แต่ฐานล้อมันจะ ถ่างออกไปเยอะ

แล้วก็ต้องเปลี่ยนโช๊คหลังด้วย มันเป็นแบบก้ามปูอ่ะ

ใส่ได้ครับ แต่ฐานล้อมันจะ ถ่างออกไปเยอะ

แล้วก็ต้องเปลี่ยนโช๊คหลังด้วย มันเป็นแบบก้ามปูอ่ะ

แล้วมันดี+ทนไหมไม๊คับมีข้อดีข้อเสียไรมั่งอะคับ .... ถ้าเทีบยกับ สไกลาย ..... :mad::mad::mad::mad:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน