กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามเรื่อง FCD HKSครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย 31658
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

31658

Registered
ต่อสาย แดง B+ ดำ E1
ตัดสาย mapก่อนเข้ากล่องPmต่อผ่านFcdเข้า ขาว ออกไป เหลือง เข้ากล่อง

1 ถูกมั้ยครับ
2 แล้วปรับหมุน ตำแหน่ง cut norm อย่างไรครับ

รถผม ใส่บูสมือครับ เดิมบูสจะมาเกิน 0.7 0.8 กล่องมันจะตัดครับ
อาการตอนนี้คือ ผมหมุนไปเลข9เลยครับ บูสไม่ตัดครับ 1.0 หรือ 1.2 ก็ได้
แต่ รู้สึกว่า มัน ไม่ดึงเท่าเก่า เหมือนตอนก่อนติด Fcd ครับ รอบมา บูสมา 1.0 แต่มันไม่ค่อย จะ ดึง เลย

แต่ถ้า หมุนที่ Fcd มาที เลข น้อยๆ 3-4 มันยิ่งรอรอบกว่าเดิมอีกครับ

ปล กล่องเดิมjปลั๊กหนา ติ๊ก2เจ เรกกูเรเตอร์ บูสมือ

รบกวนผู้รู้ ตอบทีครับ :coolly-0006:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน