กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฝาปิดถังน้ำมันครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31713
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31713

Cefiro-Thailand Members
ไม่ใช่ฝาปิดตรงที่เติมนะครับ เป็นฝาที่อยู่ใต้พรมหลังรถครับ คือวันนั้นถอดปั๊มติ๊กออกมาแล้วบังเอินทำกระเดื่องที่วัดระดับน้ำมัน(ไม่รู้เรียกถูกป่าว)หักตอนนี้มันเสียไม่สามารถบอกปริมาณน้ำมันได้ ผมอยากได้แต่ตัวกระเดื่องมาเปลี่ยนปั๊มติ๊กไม่เอา ใครมีไว้ในครอบครอง ไม่ได้ใช้ประโยชน์ ชวยแจ้งเบอะแสหรือเสนอราคามาที่ยศ จะเป็นความกรุณาอย่างสูง
ยศเองคับ 0852782929:cry: :cry:

รถพี่ผมก็หักแต่ผมซ่อมแก่ขัด(หาของไม่ได้) โดยเอาลวดทองแดงของสายโทรศัพท์ มาพันแก้ขัด ก็ใช้ได้ปกติ ครับ

เด๋วจะลองสอบถามให้ครับ ถ้ามีจะมาตอบ ถ้าไม่มีไม่มาตอบนะ เพิ่งให้ปั๊มรุ่นน้องไป ของเก่ามันน่าจะยังอยู่

เด๋วจะลองสอบถามให้ครับ ถ้ามีจะมาตอบ ถ้าไม่มีไม่มาตอบนะ เพิ่งให้ปั๊มรุ่นน้องไป ของเก่ามันน่าจะยังอยู่
ขอบคุณมากครับยังคอยอยู่นะครับ อืมแต่มีคนแนะนำให้ผมซื้อทั้งปั๊มของ 26 เลยมันจาใช้กับ 1jได้ป่าวคับ

ขอบคุณมากครับยังคอยอยู่นะครับ อืมแต่มีคนแนะนำให้ผมซื้อทั้งปั๊มของ 26 เลยมันจาใช้กับ 1jได้ป่าวคับ

ไม่ต้องดิ้นลนขนาดนั้นหรอกครับ เว้นแต่อยากได้ปั้ม 26 ก็อีกเรื่องหนึ่ง..ดูให้อยู่ครับ ...เวลาไม่ต้องการใช้เจอจัง แต่เวลาจะใช้ดันหาไม่ค่อยจะเจอ...

อ่อ ไหนๆก็รื้อเล่นไปขนาดนั้นแล้ว

เสียอีก 140 บาทซื้อ โอริง ฝาถังใหม่ด้วยเลยนะ เพราะถอดเข้าออกบ่อยๆ ยางมันบวม แบนไปแล้ว

จะไม่เสียเงินก็ได้ ถ้าไม่ชอบเติมเต็มถัง

ที่อู่ สิทธิโชค มีถังน้ำมันของ ป๋ายศที่ยกลงอยู่1ใบ ลองโทรไปถามป๋าดูครับ

อุปกรน่าจะครบนะ แต่ถังบุบมากเลยเปลี่ยน

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/12628

ที่อู่ สิทธิโชค มีถังน้ำมันของ ป๋ายศที่ยกลงอยู่1ใบ ลองโทรไปถามป๋าดูครับ

อุปกรน่าจะครบนะ แต่ถังบุบมากเลยเปลี่ยน

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/12628
โทรไปละครับเก้งขอบคุณมากคับ พี่เหลิมรับสายเด๋วครึ่ง ช.ม. โทรใหม่อยู่ข้างนอกอยู่ ตอ้งขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน