กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ๆนนท์ สนใจตั่งทีมยิงเพนท์บอล หลังปีใหม่กันไหมครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31600
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31600

iN loVe
Cefiro-Thailand Members
Registered
ตามที่ผมได้ลองตั้งกระทู้ที่หน้าเว๊ปเกี่ยวกับความสนใจในการเล่นเพนท์บอล และผมเห็นว่า มีสมาชิคใน โซน นนท์ สนใจ และทางเซฟ รังสิต ตอนนี้มีคนสนใจเข้าร่วม 8 คนแล้ว
เลยอยากถามพวกพี่ๆนนท์ ว่าสนใจที่จะตั้งทีมมาเล่นด้วยกันไหมครับ ส่วนเรื่องวัน เวลา และ สถานที่เดี๋ยวค่อยนัดกันอีกทีครับ

เมื่อไหร่ที่ไหนจัดมา เข้าใจว่าสมาชิก Cef@non คงไม่ปลอดแ...กหรอกนะ เด้วพี่ไปด้วยในฐานะกองเชียร์......

เมื่อไหร่ที่ไหนจัดมา เข้าใจว่าสมาชิก Cef@nonคงไม่ปลอดแ...กหรอกนะ เด้วพี่ไปด้วยในฐานะกองเชียร์......

คงป็นหลังปีใหม่ แล้วผมจแจ้งให้ทราบครับ

คนก็เยอะนี่หว่า แข่งบอลกัน ดีกว่าไหมเล่า ใครแพ้ จ่ายค่าเพ้นท์บอล เป้นไง
55

เรื่มคึกคักแร้วว้อย......เด๋ยวไปเมาอยู่ข้างสนามละกันเนาะ :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน