กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแว้วภาพงานแต่งงาน เดียว เซฟ-นนท์..

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สงสัยต้องแต่งเองว่ะ...จะได้มีรูปเยอะๆ

ขออวยพรให้เดียวและคุณบุญยนุช ร่วมกันสร้างครอบครัว ที่มีแต่ความสุข
ประสพความสำเร็จในทุกๆสิ่งที่หวังไว้
ขอให้ครองรักกันด้วยความเข้าใจและให้อภัยซึ่งกันและกันตลอดไปครับ

จากพี่เขียด

ปอลอ> ของขวัญที่พี่ฝากไปให้ได้รับหรือเปล่าน้อง?
หรือโดนพรรคพวกมันอมไปกลางทางแระ (หึหึ ล้อเล่นนา ตาแนน)

ขออวยพรให้เดียวและคุณบุญยนุช ร่วมกันสร้างครอบครัว ที่มีแต่ความสุข
ประสพความสำเร็จในทุกๆสิ่งที่หวังไว้
ขอให้ครองรักกันด้วยความเข้าใจและให้อภัยซึ่งกันและกันตลอดไปครับ

จากพี่เขียด

ปอลอ> ของขวัญที่พี่ฝากไปให้ได้รับหรือเปล่าน้อง?
หรือโดนพรรคพวกมันอมไปกลางทางแระ (หึหึ ล้อเล่นนา ตาแนน)

ขอบคุณมากครับพี่เขียด:burn: ของขวัญได้รับครับพี่:sweet_kiss:

ทำไมโอ๊โ ยิ้มน่าเกลียดจัง

แล้วรูปน้องเจ้าสาวหล่ะครับ...........นั่นแหละที่โอ๊ดต้องการ...เอิ๊ก เอิ๊ก....

รูปขึ้นบ้าง ไม่ขึ้นบ้างว่ะ
แต่มีผลงานตูถ่ายด้วย แจ่มเจง ๆ

งานหน้าไอ้เอ็กซืว่าแต่มันจะได้แต่งเหรอวะ
จองโต๊ะสะพานควาย1โต๊ะ เด็กในสังกัดของมัน10โต๊ะ

งานหน้าไอ้เอ็กซืว่าแต่มันจะได้แต่งเหรอวะ
จองโต๊ะสะพานควาย1โต๊ะ เด็กในสังกัดของมัน10โต๊ะ

ดูพฤติกรรมแล้วน่าลุ้นเหมือนกัน :cold:

พี่โอ๊ต โห จะเล่นน้องเจ้าสาวอย่างเดียวเลย คนไหนอ่ะ ชุดแซ๊กไร้สายสีขาว ปะ

ที่ถ่ายรูปคู่กัน หลายคนๆ ปะ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน