กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนพี่น้องบางแสนหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31621
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31621

จะแรงแว้ววววววววววววววววว
Cefiro-Thailand Members
พอดีว่าปลายปีนี้จะไปบาง
แสนครับ
และจะเข้าพักที่ " The Tide Resort " หน้าหาดบางแสนครับ
เคยมีพี่น้องท่านใดเข้าพักที่นี่
หรือพอจะรู้รายละเอียดเกี่ยวกับ ที่จอดรถ ของโรงแรมบ้างครับ
อยากรู้ว่าปลอดภัยแค่ใหน
เพราะว่าจะเอาเซฟไปครับ
เรื่องของเรื่องคือกลัวว่าตื่นเช้ามารถจะไม่อยู่แล้วครับ
และแฟนเจาะจงมาว่าจะพักที่นี่ด้วยครับ
รบกวนหน่อยนะคราบบบบ :biggrin: :biggrin:

เด๋วจะดูให้น่ะครับ..แต่เทาทีรู้มาที่นี่ยังไม่เคยมีประวัติรถหายน่ะ..
ถ้าไม่สบายใจเอามาจอดที่บ้านผมก็ได้น่ะครับ มียามรักษาการ 24 ชม.จอดคู่กะรถผม รถผมจะได้ไม่เหงา ..อิ..อิ มามะไหร่แจ้งข่าวด้วยครับ

พอดีว่าปลายปีนี้จะไปบาง

แสนครับ
และจะเข้าพักที่ " The Tide Resort " หน้าหาดบางแสนครับ
เคยมีพี่น้องท่านใดเข้าพักที่นี่
หรือพอจะรู้รายละเอียดเกี่ยวกับ ที่จอดรถ ของโรงแรมบ้างครับ
อยากรู้ว่าปลอดภัยแค่ใหน
เพราะว่าจะเอาเซฟไปครับ
เรื่องของเรื่องคือกลัวว่าตื่นเช้ามารถจะไม่อยู่แล้วครับ
และแฟนเจาะจงมาว่าจะพักที่นี่ด้วยครับ

รบกวนหน่อยนะคราบบบบ :biggrin: :biggrin:
เด๋วกรูไปขโมยเอง
แสราดดด

อืมๆ ไปวันใหน บอกด้วยครับ

เดียวจะไปช่วยพี่ออยโขมย

ขอบคุณพี่ยศและทุกความคิดเห็นนะคร๊าบบบบบ
ลองหาดูในเน็ทแล้วเค้ามีแต่มุมสวยๆให้ดู
ไอ้ที่ไม่สวยไม่ยอมโชว์เฮ่อออ

ส่วนไอ้ที่จะโขมยอ่ะจะเอาไปทำไรมิแทรบบบบบ
ไอ้ที่มีอยู่อ่ะมะไรจะซ่อม
รึจะเอาให้ครบรอบคันก่อนแต่มันก็ครบแล้วนี่หว่าอุ๊บบบส์ :biggrin: :biggrin:

แป๊ะ แฟนที่ว่านี หวังว่าคงไม่ใช่....เออออ.....เอออ..........:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน