กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย DeeJUNG
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

DeeJUNG

Registered
หลังจากทำการตัดสินใจที่จะขายรถซิ่งคันเก่าไป ว่าจะหันมาคบ a31 แทน แต่ตอนนี้กำลังหาที่ถูกใจอยู่ครับ ใครมีคำแนะนำหรือรถดีๆมาชี้นำบ้างก้อจะเปนพระคุณอย่างสูงเลยครับ อ๋อ ลืมบอกไปผม ชื่อ ดี นะครับ :coolly-0005:

ยินดีต้อนรับครับ ขอให้ศึกษาหาความรู้จากเว็ปก่อนการตัดสินใจใดๆ ก็จะเป็นประโยชน์ต่อตัวคุณเอง ขอให้สนุกกับการเล่น A31 ครับ
ปล.ได้พวกมาหมดตรูดกับเซฟิโร่อีกคนแว้ว..
เออ.ลืมไป ผมชื่อ คนเคยดี.ครับ

ยินดีต้อนรับ..สู่บ้านอันแสนอบอุ่น คร๊าบบ

ยินดีต้อนรับล่วงหน้าเลยนะครับ
สนใจสมัครสมาชิกแบบมีรหัส สมัครได้ที่งานมิตติ้ง
แล้วคุณจะพบกับความสนุกสนานจนลืมไม่ลงเลยทีเดียว

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับมากคับทุกๆท่านคับ ไว้มีโอกาสผมไปพบป่ะ แน่นอนครับ
แต่ตอนนี้กำลังหารถที่ถูกใจอยู่คับ อิอิ

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับมากคับทุกๆท่านคับ ไว้มีโอกาสผมไปพบป่ะ แน่นอนครับ
แต่ตอนนี้กำลังหารถที่ถูกใจอยู่คับ อิอิ
เจอคันไหนน่าสนใจ เอาลิงค์มาแปะไว้ให้เพื่อน ๆ ช่วยวิจารณ์ก้อได้นะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน