กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++สำหรับท่านที่ไปงานครบรอบ 7 ปี CEFIRO-THAILAND มานะครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
แปะรถแล้วเอาไปล้าง ให้เจ้าของร้านดูเฉยๆได้ป่ะครับ แบบว่า จะติดรถไว้แบบนั้นอ่ะครับ รึว่าเค้าจะต้องลอกไปด้วยอ่ะ...

ว่าแต่ว่า ยังไม่มีรถไปล้างเลย อิอิ

มันกิจการกรูที่ไหนล่ะ เอาไว้กรูเทคโอเวอร์เฮียตี๋ได้แล้วจะเปิดให้พวกเมิงนั่งฟรีเลย
เขร้ ๆ ๆ

เมริงก้อไปบอกไอ้ที่ไปบ่อยๆว่าถ้าแสดงบัตรนี้ช่วยลดให้หน่อยนะครับ
เมริงลองนับดูจิ พวกเรามีซักกี่คนเชียวที่จะไม่ไป ........ เอาปริมาณไง
ส่วนการลงบ่อพรานล้างเนื่อ ผู้กว้างขวาง 382 ?ไปแมมเบอร์ไว้เยอะๆ ไปติดต่อเลย พวกผมมีสมาชิก พันกว่าคนนะครับ ถ้ามีส่วนลด สมาชิกผมมาเพียบ 555555 เป็นไง แหล่มเลยปะ

ใครว่างก้อไปล้างกันนะครับ กำหนดเวลาผมไม่ทราบจิง ๆ แต่ถ้าถือบัตรอยู่ ก้อน่าจะล้างได้ครับ

Re: ++สำหรับท่านที่ไปงานครบรอบ 7 ปี CEFIRO-THAILAND มานะครับ++
<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message --]โลโก้ 7 ปีสวยครีเอตมากครับ
<!-- / message --><!-- sig -->__________________
แล้ว ยังไง

Re: ++สำหรับท่านที่ไปงานครบรอบ 7 ปี CEFIRO-THAILAND มานะครับ++
<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message --]โลโก้ 7 ปีสวยครีเอตมากครับ
<!-- / message --><!-- sig -->__________________
แล้ว ยังไง

..........:coolly-0046:..................

แปะหน้ารถแล้ว ไม่รู้จะได้ไปใช้บริการหรือเปล่า อยู่ตั้งโคราชนะ

ขอบคุณที่ชอบครับผม สมาชิกพอใจ คณะทำงานก้อหายเหนื่อยครับ

งานไม่ค่อยเป็นที่น่าพอใจเท่าไหร่อ่ะครับ

เพราะโคโยตี้ไม่ยอมเปลื้องผ้าซะที คนแก่เลยพากันเซ็งตาม ๆ กัน :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน