กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หัวฉีด RB25โบ แอร์โฟชมพู ปลั๊กเท่า3ชั้น กี่CC ครับ.

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย suwitbkk
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

suwitbkk

Registered
อยากทราบว่าหัวฉีด RB25โบ 250ม้า แอร์โฟชมพู ปลั๊ก2ชั้น กี่CC. ครับ.

แล้ว RB25โบ 280ม้า แอร์โฟชมพู ปลั๊กเทา3ชั้น ตัวนี้น่าจะก่อนเปลี่ยนเป็นโฉมNeo แต่ไอดียังเป็น25อยู่ หัวฉีดกี่CC.ครับ

กล่อง Mine ควรใช้หัวฉีกกี่CC ครับ

หัวฉีด 2Jโบ กี่CC.ครับ ใส่กับรางเดิม 25ได้มั้ยครับ

ขอบคุณมากๆครับ

แล้ว RB25โบ 280ม้า แอร์โฟชมพู ปลั๊กเทา3ชั้น ตัวนี้น่าจะก่อนเปลี่ยนเป็นโฉมNeo แต่ไอดียังเป็น25อยู่ หัวฉีดกี่CC.ครับ

มีตัวนี้ด้วยเหรอครับ หน้าตาเป็นยังไง
280ม้า ที่เคยได้ยินมามันก็ NEO เท่านั้นแล้วนะครับ

พอดีได้เครื่อง25โบมา แต่ไม่ใช่Neo. แต่ชุดสายไฟเป็นปลั๊กสีเทา 3ชั้นอะครับ..งงเหมือนกัน...เพราะเครื่องเดิม25โบแอร์โฟชมพูพัง ปลั๊กแค่2ชั้นเอง...ก็ยิ่งงงเข้าไปอีก..

รบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยครับ..จะได้สว่าง

ขอบคุณมากๆๆๆครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน