กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากทราบแรงดันน้ำมัน ของ REGULATOR เดิมๆ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย onemanshow
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

onemanshow

Registered
อยากทราบแรงดันน้ำมัน REGULATOR a31 12v เดิมๆ ว่าทนแรงดันที่กี่บาร์ ครับ เริ่มมีอาการแล้ว จะได้ซื้อถูก ถ้าอยากจะเปลี่ยนใหม่ มียี่ห้อไหน ที่ใส่กันได้เลย ขอไม่แพงมากนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :coolly-0003:

ไฟล์แนบ

25.6 KB · อ่าน: 64
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน