กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อันตราย โปรดระวังจูนเนอร์ ที่ชื่อว่า ก้อง หรือเรียกอีกชื่อว่า สัน สุดตรีนนน ครับ โดนมากับตัวเอง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31449
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

นี่แหละคือสิ่งที่ผมเบื่อที่จะเล่นรถซิ่ง..ถ้ามีตังซื้อรถหรูๆก็จบเลย..ความแรงไม่เคยทำให้เรามีสุข..ทุขทั้งนั้น

นี่แหละคือสิ่งที่ผมเบื่อที่จะเล่นรถซิ่ง..ถ้ามีตังซื้อรถหรูๆก็จบเลย..ความแรงไม่เคยทำให้เรามีสุข..ทุขทั้งนั้น

ป๋าพูดถูก ผมถึงเรียนรู้ศึกษาเรื่องการจูนด้วยตัวเองมาตลอดครับ คงไม่พึ่งจูนเนอร์ แค่แรงระดับบ้านๆ โลคอล โลคอล ขึ้นไดโนวัดได้เท่าไหร่ก็เท่านั้น ก็พอแล้ว

น่าจะมีรูปนะครับ
รู้ชื่อจริงนามสกุลจริงมั้ยครับ
เลขบัตรประชาชนก็ได้
เดี๋ยวหารูปให้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน