กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เครื่องดับกลางอากาศ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311261
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ดับแล้วสตาร์ทติดมั้ยครับ ถ้าไม่ติดต้องรอเครื่องเย็นถึงสตาร์ทติด เคยเป็นที่คอยล์กับทรานซิสเตอร์จานจ่ายครับ

ตามข้างบนว่ามาครับ
และแอร์โฟร์ก็มีส่วน และยังมีอีกหลายสาเหตุ.ทั้งระบบน้ำมัน และระบบไฟครับ

วันก่อนเป็นไปทีนึงครับ RB25DET เดินเบาอยู่บนสะพานข้ามแยก ดับเฉยเลย สตาร์ทไม่ติด พอติด เหมือนน้ำมันหมด เลยลงไปเช็คดูครับ ปั๊มติ๊กเดี้ยง ไม่มีน้ำมันออกมาเลยครับ เลยจับใส่ walbro ไป หายสนิทครับ
อ่อ ผมเสียตอนเย็น พอเช้าวันรุ่งขึ้นลองสตาร์ทดูติดปกติ แต่ปั๊มไหลเอื่อยๆครับ ร้อนแล้วปั๊มน๊อคครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน