กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เมื่อไร จะจบซะที!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย jombinho
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มันจบแล้วครับ !!! :coolly-0039:
ไปที่อู๋น้าจอห์นมา เปลี่ยนมาใส่ RB25 วิ่งน้ำมันสุดยอดเลย ไม่กล้าเอาไปติดแก๊สอีกแล้ว :coolly-0018:

แก๊ส....กับน้ำมัน........ถูกหรือแพง คุ้มหรือไม่คุ้ม สบายใจหรือช้ำใจ ประหยัดหรือจะเลือกเอาสมรรถนะรถยนต์ วิ่งแล้วไม่ต้องกังวล เลือกเอาครับ...........เจ้านาย

มันจบแล้วครับ !!! :coolly-0039:
ไปที่อู๋น้าจอห์นมา เปลี่ยนมาใส่ RB25 วิ่งน้ำมันสุดยอดเลย ไม่กล้าเอาไปติดแก๊สอีกแล้ว :coolly-0018:
ถ้าอยากวิ่งแบบสุดยอดกว่านี้ ก้อกลับไปให้น้าแกติดแก๊สหัวฉีด แล้วจะรู้ว่าทั้งสุดยอดกว่าน้ำมัน ทั้งประหยัดเป็นยังไง

ถ้าอยากวิ่งแบบสุดยอดกว่านี้ ก้อกลับไปให้น้าแกติดแก๊สหัวฉีด แล้วจะรู้ว่าทั้งสุดยอดกว่าน้ำมัน ทั้งประหยัดเป็นยังไง
ช่ายเลยครับแก๊สหัวฉีดแน่นอนจิงๆผมติดมาจะ 2 ปีและจูนครั้งเดียวไม่เคยมีปานหาแบ็คซักกาตี๊ด จนเครื่องพังไปแล้วกำลังวางไม่ยังไม่เคยแบ็คเลยครับ 555+:coolly-0044:

ซ่อมหมดไปเป็นแสนแล้วนะครับถ้าเครื่องพังอีกวางเครื่องใหม่ดีกว่าครับผมว่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน