กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แพหลังR33ยกใส่ 200sxได้เลยไหมครับ หรือต้องใส่บูทใหม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย donhackjar
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

donhackjar

Registered
แพหลังR33ยกใส่ 200sxได้เลยไหมครับ หรือต้องใส่บูทใหม่

อัดใส่เลยได้ไหมครับ

1.ราคาบูทเท่าไรหรอครับ
2.ราคาอัดเท่าไร

พอดีอยู่ต่างจังหวัด สอบถามมาหลายที เค้าบอกว่าต้องใส่บูทใหม่

(จริงๆแล้วอยากทำเองมากกว่าครับ เป็นอะไรมาจะได้รู้ พี่ๆท่านใดมีวิธี ช่วยบอกทีได้ไหมครับ ขอบคุณมากๆครับ):coolly-0046:

200 ก็เหมือน 31 ครับ เอาแพ 33 ใส่ก็ได้ครับ ใส่เลย แต่บูทช์มีเยื้องนิดหน่อยแต่ก็ใส่ได้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน