กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

" ไดร์ชาร์จ+คอมแอร์ 1JBO "

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31909
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31909

Cefiro-Thailand Members
:coolly-0003:สอบถามผู้รู้หน่อยครับว่า เครื่อง 1JBO GTE สามารถเอาไดร์ชาร์จ และ คอมแอร์ ของ 1JBO VVTI หรือของ 2JBO GTE มาใส่ได้เลยไหมครับ ต้องแปลงเยอะไหม:coolly-0023:

ไดร์ชาร์ต ต้องดูปลั๊กครับ ว่าปลั๊กกลมหรือปลั๊กรีครับ คอมแอร์ถ้าน้ำนาตัวเดียวกัน น่าจะใส่ได้เลยครับ หรือ ถ้าท่อหันไม่เหมือนกัน ก็สับฝาเอาได้ครับ