กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*****Ohlins PCV (ปรับเกลียว)/Tein MONO flex/Tein flex / Tein super street / Tein HE(คู่หลัง/HKS Hiper D(คู่หลัง)/Monza*******

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31591
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พี่อาร์มครับ ชุดนี้
2.Tein super street .(ไม่มีจ๊อย หน้า-หลัง) สภาพเทพ...................23,500
ชุดนี้ของเอ31รึเปล่าครับพี่ แล้วราคาลดได้อีกรึเปล่าครับ
ขอบคุณครับ

พี่อาร์มครับ ชุดนี้
2.Tein super street .(ไม่มีจ๊อย หน้า-หลัง) สภาพเทพ...................23,500
ชุดนี้ของเอ31รึเปล่าครับพี่ แล้วราคาลดได้อีกรึเปล่าครับ
ขอบคุณครับ

ตอบไปทางPMแล้วนะคับ

น้าติดใจคู่หลังที่ส่งมาให้จัง ถ้ามีคู่หน้าล๊อคไว้ให้เลยน่ะ

น้าติดใจคู่หลังที่ส่งมาให้จัง ถ้ามีคู่หน้าล๊อคไว้ให้เลยน่ะ

เรียกน้าคงไม่เก็บไว้ให้นะคับ.........
ซื้อคืนได้มั๊ย.....หึหึหึ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ไอ้ตอนมีก็ไม่ซื้อนะ....ชุดที่เพิ่งไปน่ะใหม่มาก ต้องตัดสินใจเร็วกว่านี้แล้วล่ะคับ

มาเมื่อไหร่รบกวนบอกด้วยเด้อ:coolly-0033:
คราวนี้บอกปุ๊บตัดสินใจปั๊บ.......(อดปาย)
081-9881218

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน