กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

RB25 neo อยากติดโบกับจูน E85 แนะนำหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kurikosomeko
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

kurikosomeko

Registered
ตอนนี้ใช้ RB25 neo de เกียร์ออโต้ อยู่ครับ(ไม่โบ) ทีนี้ผมอยากติดโบเพราะอยากแรง

ขึ้นมาหน่อยและประหยัดน้ำมันเลยอยากทราบว่า

1. มันจะมีปัญหาอะไรมั้ยครับ และใช้งบเท่าไหร่ครับ (หมื่นห้าพอมั้ยครับ) ? เพราะเครื่องเดิมๆมันไม่ใช่โบ

2. เครื่อง RB 25 neo de ถ้าจะเติม E85 ติดกล่องจูนที่เค้าขายกันในเว็บ จบ มั้ยครับ?

ปล . ขอบคุณครับ :coolly-0001:

แนะนำโทรไปติดต่อสอบถามพี่นุได้เลยครับ ตามโฆษณาบนหัวหน้าเวป Secret of RB

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน